Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuibiwa pesa ktk M-PESA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Garmii, Apr 5, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo jf,kuna tetesi nimeziskia mahali jamaa analalamika ameibiwa pesa zake zilizoko ktk acount ya m-pesa,je ni kwel huu mchezo upo?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Katika mazingira yepi, mwaga full story.....
     
  3. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuibiwa kupo kama utakua unatoa ovyo password yako kwa watu
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmh! Wale wanakagua kitambulisho, kuna ishu ya password. Sijui yeye vimekuwaje.
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itabidi akumbuke ni nani amempa kutumia simu yake ikiwa na sim card yake au kamchezea akachomoa sim card na kuitumia. Hii ni zaidi ya kuianika password. Au sivyo naungana na watu wanao doubt kuibiwa hela MPESA hivi hivi kirahisi. Alternatively, iwe ni wafanya kazi wa Voda wenyewe kama mitambo inawaruhusu.

    Tetesi kama hizi ndizo ziliwafanya vijana wanaotaka kurudia mitihani NECTA mwaka huu kutokubali kutumia MPESA kulipa ada ya kufanya mitihani. Wote walilipia Posta. Vivyo hivyo Bodi ya Mikopo nayo imeweka utaratibu wa vijana kulipa kupitia MPESA, ZAP, au TIGO PESA badala ya vijana kununua card CRDB ilivyokuwa kwa TCU. Wengi wakifikia hatua hiyo wanaingia mitini ingawaje njia hizi pia zinafanya vizuri. Nimeshuhudia MPESA ikifanya vizuri tu kwa Bodi ya Mikopo. Publicity au Uvumishaji mkubwa unahitajika kuwashawishi vijana wazikubali njia hizi. Kazi kwenu HESLB na NECTA
     
  6. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuibiwa kupo coz maagent wengne huwa hawazingatii vitambulisho na hata ukimpa kitambulisho haangalii picha anaangalia ID namba tu.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    MPesa inatumia SIM card na PIN kama id wakati wa kutuma hivyo kuibiwa inabidi ugawe sim na pin.
     
Loading...