Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuibiwa pakawepo pa kushtaki, kuna unafuu lakini kuibiwa.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Apr 26, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wapendwa, unapoibiwa ukakosa pa kushtaki inauma maradufu.
    Nakumbuka zamani pale soko la Ilala wafanya biashara wa Kuku walikua wakiwapaka Kuku wagonjwa Pilipili ya unga katika ile sehemu ya nyuma ya (kutolea waste products)
    Kuku wale wagonjwa wakishapakwa pilipili wakiwekwa bandani hua hawasinzii tena! Huchangamka kwa kurukaruka kwa muasho wa pilipili,
    maana ya kutoa mfano huu ni kuwajuvya walau wizi wa namna hii wa kufichwa ulikua pia na unafuu, unaibiwa hujioni.
    Wizi wa sasa unauma mno! Unaibiwa huku unaona!
    Wala huna namna ya kuukwepa.
    Unataka utaibiwa hutaki utaibiwa!
    Makampuni ya simu VODA. AIRTEL, TIGO n.k unanunua crdt za computer kisha hutozwi kwa namna utumiavyo.
    Unaambiwa tumia hizo crdt within 1 , 2 or 5 days.
    Zikisha siku hizo hata kama voucher yao hujaitumia imekula kwako.
    Umejirusha sijui JIRUSHE, CHEKA mambo ni yaleyale!
    Umetuma msg ika'rebound salio limeenda!
    Unafungua internate ika'search kisha isifungue 0.29 kb inaliwa!
    Tunaibiwa hata pumbazo hawahitaji !
    Pa kushtaki hakuna!
    I n a u m a s a n a!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole baby wangu.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inauma sana mkuu, unakuta mtu unapigiwa simu bt ukiangalia salio limepungua kwako.
     
  4. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ni kweli inauma sana kuna tabia ipo katika masoko makubwa mtu anakuja na bidhaa kwa yenye thamani kama tsh 10000 yeye anakuambia uumpe 3500 ukishachukua anakufuata tena anakuambia ameghairi so anakurudishia hela yako sasa baada ya muda ndo unakuja kutahamaki umerejeshewa karatasi japo ni ndogo lakini inauma mtu kukufanya mjinga na hauna pa kushitaki!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Senkyu Totoz!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na hasa BROWN wizi wa style uisemayo hua upo mipakani ktk kubadili pesa, Namanga, Sirari, Horohoro ni mfano.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie nililizwa k'koo kwa stahili hii ya nguo bei kubwa ninunue, ile kulipa mara jamaa anabadilika eti nimuongeze pesa, kukataa akanirudishia pesa zangu, kumbe nishaumizwa! kudadeki!
    Nimekoma kununua nguo za mkononi!

     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu Michael Scofield, usiniambie!
    Pale Sirari boder nilichange laki moja ya buku ten-ten nyekundu 10 kabla ya hizi noti mpya hazijawa establish,
    akanipatia K'sh ile nataka kuondoka kanifata mkuku,
    "Muheshimiwa nimekosea hesabu (akimaanisha amenipigia hesabu below actual day rate) .
    Nikamwambia haya piga upya , alipopiga ikaonekana nimuongezee Tsh (akifanya hivyo aim yake ni kukupanikisha ili ujae povu uvunje biashara)
    na kweli mtu mzima nikazomokwa! Sasa hapo kwenye kurudishiana ndipo unapofungwa bao!
    Zingatia ilikua ni usiku kama wa saa 1 .30- kwenda saa mbili, mi nikampa Ksh zake zilezile, yeye kumbe kanipa elfu tano-tano , noti 10 equv, elfu 50!
    Kisicho riziki hakiliki, nilipokujashtuka dakika 10 anyau! Nikasema acha nijaribu kumsamamba kwakua muda wa gari ulikua bado.
    Hamad sijamfumania kunako grocery anakula kinywaji. Cha kwanza nilianza nae kichwa na ngumi 3 za adabu.
    Nikamwambia unanipa hela yng au tuendeleze mchapo?
    Fasta akanipa 50 namie kona.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...