Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu WikiLeaks; serikali itoe tamko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mopalmo, Jan 4, 2011.

  1. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeshuhudia siri mbalimbali zilizofichuliwa na mtandao wa WikiLeaks kama ile inayohusu kashfa ya mkurugenzi wa PCCB na sasa mkurugenzi wa ATC,tunaomba wizara ya habari ya nchi yetu itoe tamko kama habari hizi ni za kweli na ni nini msimamo wa serikali kuhusu habari hizi,au wan Jf mnazichukuliaje habari hizi?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawawezi, wanaogopa watatunga ipi ku-counter za wikileaks!
     
  3. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thubutuu..wanajua na bado kuna cables kibao zitakua released in future!
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi sihitaji usanii kutoka serikalini,i want to believe what wiki leaks said,haya ya serikali hata wakisema ni kuumizana tu vichwa.
     
Loading...