Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu website ya Chama Cha Mapinduzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanza Madaso, Nov 8, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Bado inaonyesha viongozi wa miaka iliyopita lakini tarehe ni ya leo 07/11/2009. Najua baadhi ya viongozi wapo humu ndani badilisheni kwani mnazo fedha za kutosha kuajiri vijana waliomaliza IT kusimamia na ku update website yenu mnatia aibu kwani mnamnyima haki yake Mwenyekiti wa CCM Mh J.M.Kikwete

    VIONGOZI WA CCM
    MWENYEKITI WA CCM
    Rais Benjamin William Mkapa​
    [​IMG]
    MAKAMU MWENYEKITI WA CCM
    (Bara)
    Mzee: John Samwel Malecela​
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    MAKAMU MWENYEKITI WA CCM
    (Zanzibar)
    Abeid Aman Karume​
    [​IMG]
    KATIBU MKUU WA CCM
    Ndugu Philip Mangula​

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Puuuuuhh!......mhhh!.....fyuuuuuuuuut!
     
Loading...