Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu wanahabari kuigomea serikali na kundamana kupinga Mwanahalisi kufungiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stabilaiza, Aug 2, 2012.

  1. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,275
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo ya haraka ya kufanya kwa wanahabari wenye uchungu na taifa letu. Kwa kufungiwa gazeti la mwanahalisi ambalo lilikuwa linaanika madudu ya serikali ya Kikwete ikiwemo kutekwa ka Dr Ulimboka wanahabari wanatakiwa kufanya mambo mawili makubwa haraka iwezekanavyo. Moja ni kugoma kuandika habari zote nzuri na taarifa zinazohusu serikali ya CCM na chama cha CCM. Zile habari za kashfa tu za wanasiasa wa CCM na serikali yake ndiyo ziandikwe. Pili ni kufanya maandamano kupinga wanahabari kunyimwa fursa ya kutumia taalamu yao na haki yao ya kuwasiliana kwa uhuru.

    Sababu za kugoma kuandika mambo ya serikali na CCM na pia kuandamana wanahabari kupinga kufungiwa gazeti la Mwanahalisi zipo. Uwezo wa kugoma na kundamana upo na nia ya kugoma na kundamana ipo. Haiwezekani serikali iwachagulie wanahbari nini cha kundika. Hiyo itakuwa siyo undandishi na ukandamizaji wa namna hii haukubaliki. Serikali na CCM wanataka wanahabari waripoti habari kama gazeti la Uhuru, Mzalendo, Habari leo, TBC zinavyoandika? Haiwezekani. Wakati ni sasa kwa wanahabari kuigomea serikali na kuandamana kupinga wanahabari kufungwa vitambaa mdomoni na kupinga kufungiwa gazeti la Mwanahalisi. Mpaka pale serikali itakapo lifungulia gazeti la Mwanahalisi ndiyo wanahabari waanze kuandika taarifa za serikali na habari za serikali. Kwa sasa ziandikwe habari za kashfa za serikali na wanasiasa wa CCM.
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhariri mkuu wa Mwanahalisi Said Kubenea elimu yake ni darasa la saba(7)! habari za mwanahalisi ni za kizushi zaidi!
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Sitakwamini mlengwa kati!!leta ushahidi kama kweli kubenea ni std 7 anayewaumiza vichwa mafisadi wenu,vinginevyo ulale na usiamke tena ngoromiko wee.
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    wanazima moto kwa kutumia petrol!
     
  5. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tatizo magazeti mtaji wao ni matangazo especialy kipindi hiki cha bunge zile bajeti ndo biashara yenyewe. Sasa watagomeaje mshiko? haiwezekani hiyo ndugu. Serikali ndo dume lenyewe, kilichopo tuende masjid na church tuombe nchi itawaliwe kwa haki na usawa. God be with us.
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Serikali imetupunguzia uchafu kwa kulifungia hili gazeti. Inatakiwa tuwashukuru
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    a DEAD WALKING MAN is talking.... ur allowed... short minded...
     
  8. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...upuuzi wa ccm! Wamepuuza tayari umuhimu wa magazeti yanayoandika habari za uchunguzi.Raha yao kuona watu wanadumaa kiakili kwa kusoma magazeti ya udaku zenye picha za wasichana wanaovaa vic..pi
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanahabari hawana haja ya kuandamana, huwa wanatumia kalamu zao kupambana na anayeonekana adui yao. Kupambana na wanahabari ni sawa na kujichimbia kaburi, hasahasa pale mpambanaji anapokuwa na mapungufu/ dhaifu.
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu sijakuelewa!
     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kule china mtu mwenye mawazo kama wewe ananyongwa kwa kuwa ni hasara na laana kwa taifa !
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kama std 7. itabidi magazeti yote yawe na std 7. maana std 7 ya kubenea inafanya kazi kuliko profesa anaetetea rushwa na kula rushwa
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Bora Kubenea kuliko watu kama Mwakyembe ambao elimu yao haina faida kwa Taifa .Kubenea he just came back from Holland anakosoma MBA yake Chuo Kikuu cha Wagenigen unaongea ukiwa umechomekwa kitu nini wewe mjinga
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu mlengo wa kati ana....................
    unamjua kubenea wewe.
     
  15. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lazima umetumwa na akina mwigulu **** mkubwa ww
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kumbe serikali ya CCM kuna mazuri inayafanya? mbona huwa hayaripotiwi? Kubenea alishakandia vyombo vingine kupitia BBC kuwa haviwezi kuandika habari za kiuchunguzi, iweje viandamane kupinga Kufungiwa kwa mwanahalisi?
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Naona bora aliyetumwa na wa chama tawala, nina wasi wasi kuwa Mwanahalisi, CDM na wale wanaojiita wanaharakati ni vibaraka wa wazungu. Angalia Kagame alivyokuwa kibaraka wa Wazungu muda mrefu, sasa wamemgeuka.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kubenea is very small organisms (Micro-0rganisms), hata asipomfahamu hakuna atakayeshangaa.
     
  19. m

    mkandala New Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaezekana elimu ni ya darasa la saba... Lakini kumbuka kuna tofauti kubwa kati ya elimu na uwezo wa kufikiri...
     
  20. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Short minded, ptuuuuuu!!!
     
Loading...