Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUHUSU Wanafunzi waliopata mkopo awamu ya pili kutoka heslb

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Oct 11, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wana JF hawa wanafunz wamepata kwa sababu wengi wao walipeleka barua za malalamiko na vithibitisho mbalimbali mapema. nadhani wataongeza majina mengine kwa wale waliochelewa kupeleka barua hizo.
     
Loading...