Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuhusu wachungaji/wamiliki wa makanisa ya kilokole.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kadoda11, Aug 9, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,022
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    haya wadau nimevunja mwiko.
    nasikia (tetesi) hawa jamaaa wana utajiri wa kufa mtu.
    eti pia ktk viongozi wa dini (Waislam wakiwemo) wao ndio vinara wa biashara ya mihadarati.
    siyo hivyo tuu pia wanadhaniwa kutumia nguvu za giza kutenda miujiza ktk nyumba zao za ibada.
    eti pia wengine wanatembea na wake za watu.........na mengi zaidi.
    sina ushahidi wa hayo yote.ila yanajadiliwa sana sikuhizi.
    na sisi tunaweza kuyadili.labda niwatoe-hofu mimi ni mkristu-nakula nguruwe.lol
    hoja ipo mezani.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    crap as usual............habari ya tetesi ndio unatuletea hapa jamvin
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,022
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    huna tofauti na wabunge wa dsm walio2piwa dongo na masaburi.unasahau kuwa hata mbuyu ulianza kama mchicha.tetesi hutengeneza habari kuu.ulitaka ushahidi kwani JF ni mahakama ya kisutu.lol
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,562
    Likes Received: 1,793
    Trophy Points: 280
    Sometimes we have TO AGREE TO DISAGREE............. si kila unapopingwa utoe matusi.............. KADODA11 HAPA NA UKOSIWI....
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,022
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    nihokili dady.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Mwambie kikwete tunataka mafuta na umeme sio porojo zenu!
    Mwambie jamaa wameijua janja yakoa!
     
  7. K

    Karry JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio maanake akili kumkichwa wakale wapi na sadaka mnazotoa kanisani hazitoshi?
     
Loading...