Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu utaratibu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jul 3, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Matarajio yangu mko njema wadau wenza.
    Katika jamii tunamoishi husussan uswahilini, hua hapakosekani jamaa zako wawili-wa3 ambao mambo yanapokwenda mrama mfukoni basi aidha wewe utamtokea mmoja kt ya hao, kupata karadha ya muazimo wa vijisenti , mambo yako yakikaa sawa una'refund.

    Aidha suala hili hua ni mtambuka na hao jamaa zako nao wakwamapo hukutokea wewe, maisha yanaenda.

    Kwa upande wangu mimi itokeapo jamaa kanitokea na dharura ya senti ndogondogo mathalani sh elfu 5 mpaka laki 1 , hua napenda muamala huo ubaki kwangu tu na huyo niliempa, hua sipendi nilifikishe hilo hadi kwa wife wangu, kwani nahisi kufanya hivyo ninalinda staha ya jamaa yangu.

    Naweza kumfahamisha wife walau hiyo amount ntakayomuazima huyo jamaa yangu itavuka laki 1.
    Hivi karibuni nimegundua mmoja kt ya jamaa zangu hata akikuazima elfu 10, basi ni lazima afikishe taarifa kwa mkewe.
    Kitu hiki kifupi mimi kikanikwaza na nikaweka azma ya kutomtokea tena jamaa yangu huyo.
    Nisingekwazika kama angefanya hivyo kwa amount kama ya elfu 50 kwenda mbele.

    Wadau nachotaka kushare nanyi hapa ni KUHUSU UTARATIBU kua alivyofanya huyu jamaa yangu ndiyo utaratibu ? Pengine mi ndiyo nna mapungufu ? Jengine nalotaka kujua je kukopa kwa Shemeji yako (mke wa swaiba wako) bila kumuarifu mumewe ni sawa hakuna tatizo lolote?
    Naomba kutoa hoja .
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hela ni hela muraaaaaa!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    duh,ngoja wanandoa waje wakujibu. couz me nikitaka kukopa / kukopwa pesa cna wa kumtaarifu wala kumuomba ruksa!
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Apia.......
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Judgement, apo kimtazamo tuko sawa helo ndogo ndogo haina sababu 'kumchoresha' mshkaji kwa wife au mpenzi wako mnamalizana kiume
    apo kwen kumkopa shemeji inategemea pia na kanuni zinasemaje kati yako na shsmjio, kama zinakubali basi haina shida mnaazimana tu kwa nia njema kabisa!

    huo ndo mwongozo wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahaha platozoom huchelewi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ni ulimbukeni.....pesa kama hiyo unabana tu moyoni umwambie mwingine ili iweje...Aidai kwa niaba yako?

    Samahani natoa maoni tu sijaoa
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ananihusu huyu!
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kaizer mwanzo wa ndogo ni kubwa so pesa ni pesa anapaswa kuwa mkweli wi-fi wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiongozi Kaizer!
    Nithubutu kusema comment yako imenipa faraja, kwamba siko pekee katika mrengo huu wa kulinda staha ya swaiba, hasa inapohusu amount ya karadha ndogondogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ama! sasa mbona kasema yeye bado ama ndo wachumba? hujaona kuna jamaa kule amemzimikia? lol
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280

    Si unajua hawa viumbe wana tabia za kujishebedua
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ummu kulthum, tunaposema ndogo na kubwa ni very relative hata kwa mwengine elf kumi ni kubwa , ndo maana hapa tukaainisha kabisa kiwango gani tunamaanisha 'hela ndogo' na kipi hela kubwa (>100,0000).

    sasa kama ndo ivo kila nikinunua hata pipi si itabidi nimwambie? lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hahaha sasa vipi hapo napo utataka mwongozo? lol
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umemuona eeh! Mi kwanza nikasema nimlie kobis, yaani Ptato utafikiri konda kamuona abiria !
    Nway go ahead mgaagaa na wali hali upwa mkavu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Aaaah wapi, mtalaka hatongozwi
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nakuharibia move nini..........kila mtu na bahati yake
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nitamke kusema nimeutambua mchango wako Bi Kulsoum .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ahaa sasa nimeelewa! dah
     
Loading...