Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu uhaba wa vifaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emma., Jun 30, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Serikali yetu ingekuwa na vifaa vya kutosha Dr.Ulimboka angetibiwa muhimbili wataalamu wapo tatizo vifaa hamna kuna haja gani kuwa madaktari mabingwa wakati hakuna vipimo naombeni nisaidie wana jf kuna serikali dhaifu kama hii?
     
Loading...