Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu ugonjwa wa red eyes...

Discussion in 'JF Doctor' started by Broker..., Apr 6, 2012.

  1. B

    Broker... Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilikuwa naomba kuuliza kwamba mtu akipata huu ugonjwa (RED EYES) kisha akatumia dawa na kupona kuna uwezekano akaupata tena endapo atakaa karibu na mgonjwa mwenye nao? Plz mwenye kufahamu naomba majibu...
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no unategemeana na kinga zako mwlini kuna mwingine akiupata hapati tena ugonjwa huo na kuna mtu yeye kila mwaka anao so simple and clear so ww mwenyewe na usiwanyanyapae watu kama hao
     
  3. B

    Broker... Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    je kama mtu akiupata akapona kabisa then anaweza kuupata tena baada kama ya wk 3 kama akikaa na mwenye huu ugonjwa?
     
Loading...