Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Tamasha La Anti- Virus- Utetezi Wangu

Discussion in 'Entertainment' started by maggid, Dec 5, 2011.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,005
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu,

    Usiku huu nime-google jina langu ndipo nimekutana na habari hii; ' Maggid Mjengwa ana virus?

    Nimejadiliwa katika angle hiyo kwa kile kilichodaiwa na mwanzisha mada kuwa Mjengwablog haikurusha picha za tamasha la anti virus.

    Ukweli habari na mjadala huo umeniburudisha na kunipa elimu pia. Ama hakika, ishi ujionee na ujifunze kutoka kwa wanadamu wenzako.

    Kwamba nimeshambuliwa binafsi kwa kuwa Mjengwablog haiku-post picha za tamasha la Anti- Virus. Na ni jana tu hapa Iringa nimenunua kitabu cha Mr. Sugu kuhusu maisha yake- From Streets to The parliament.

    Ndugu zangu,
    Mie naishi na kufanya kazi Iringa. Ni mahali ambapo hata mtandao wa intaneti wakati mwingine ni wa shida. Na kublogu huku tunajitolea tu. Hata matangazo ya maana kwenye blogu wengine sisi hatuna. Ukweli tumeamua kuwa ' suguz'. Watu tuliojitolea kwa miaka mingi, kuwa tutapambana hadi risasi ya mwisho. Ndio maana, tunatumia senti za mifukoni mwetu kuendesha blogu zetu. Na mimi kazi ya kublogu naifanya nikiwa na wakati ziada.

    Tena siku hizi nina mwanafunzi wangu aliye Dar na anayejitolea wakati mwingine kuifanya kazi hiyo. Kuhusu picha za tamasha hilo linalosemwa nami niliziona zimetundikwa kwenye Mjengwablog na mwanafunzi wangu huyo.

    Niwahakikishie, kuwa Mjengwablog ni blogu huru. Haijapata kununuliwa na haitakuja kununuliwa kufanya kazi za kishabiki. Na mimi kama mmiliki wa blogu ndivyo nilivyo. Sijapata kununuliwa na sitakuja kununuliwa nimfanyie mtu kazi ya kishabiki na isiyo na maslahi ya kitaifa.

    Pamoja na yote hayo. Niseme tu, kwa hata mabaya yaliyoandikwa hapa juu yangu, sina kinyongo na mtu. Na nirudie, niliyosoma hapa usiku huu yameniburudisha pia. Nimebaki nikicheka mwenyewe kuona jinsi watu wanavyonifikiria, kunituhumu na kunihukumu, bila hata kunipa nafasi ya kunisikiliza.

    Nawatakia usiku mwema.

    Maggid,
    Iringa.
    .
     
  2. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    pole sana
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Bado hujani- convince!!!
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hilo la kwamba pande za Iringa Internet ni taabu sizani kama lina ukweli . Nadhani wewe kama mmiliki wa blog unapaswa kupitia mara kwa mara kuona nini vijana wako wanapost ,kwa hilo inaelekea wewe haupo makini kwani ipo siku vijana wako watapost vitu ambavyo sivyo.Nadhani ulichokiona hapa jf kama ni mtu makini ufunguke kwani wengi wao ndio wanaokufuatilia na kukubali kwenye kazi zako za uandishi,huwa ni watu wachache sana ambao wanawezafanya tathnini yakinifu ya madhara ya hii mitandao ya kijamii.Mfano watu ambao hawakuwa wanajua na kufuatilia makala zako pindi watakapo ona thread kama ile,ni dhahiri wataanza kukufuatilia lakini kwa mtazamo hasi ambapo sio. MTAZAMO
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli uungwana ni vitendo, umetumia haki yako ya kiasili ya kujitetea, Binafsi nimekuelewa na utetezi wako nachukulia kwamba utachukulia hili kama changamoto ili siku nyingine usipate sintofahamu isiyokuwa na sababu.

    Licha ya kwamba wewe ni mwandishi huru na ambaye huna bei, yaani ununuliki lakini hawa maharamia clouds fm wamefanikiwa kulihujumu lile Tamasha la Anti Virus lisipate wadhamini kwa sababu mameneja masoko karibu wote ni connection ya Ruge, sasa wakati huo huo tukiona Blogu yako nayo imerusha Picha za Tamasha la clouds peke yake basi hapo jibu linakuwa kama kusoma hujui basi hata picha huoni?
    Nakutahadharisha humuangalie vizuri huyo mwanafunzi wako huenda alipewa bahasha na Kusaga.
     
  6. m

    maggid Verified User

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,005
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mwakalinga,

    Sijui unaishi wapi. Tunaoishi Iringa tunajua kuwa mtandao wakati mwingine ni wa shida sana. Kwa nini niongope? Unasema mimi sio makini. Asante sana, nitajitahidi kuwa makini.
    Maggid,
    Iringa.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Iringa ulipataje picha za virus ukashindwa kupata picha za ant-virus?
    Mwanume akiguna ina maana kakubali kosa. kwa kuwa umeguna tumekusamehe.
    Mimi binafsi kama figganigga nakuomba uwaunge mkono wasanii wetu wa Bongo fleva(vinega) katika halakati za kujikomboa. Je mikakati yako ni ipi ya kuwasaidia kuhakikisha sanaa ya Bongo inasonga mbele na wasanii kupata mafanikio? ni hayo tu. Mia
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Ameshaanza kwa kununuwa kitabu cha Sugu cha Muziki na Maisha, kuna paragraph muhimu sana mule kwenye kile kitabu kwa kijana ambaye amekata tamaa yaani mambo hayaendi. nitajitahidi niweke kwenye soft copy tufanye share ring kidogo.
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hukuwa na haja ya kuomba msamaha mkuu. Sidhani kama kulikuwa na kosa hapo.
     
  10. g

    goodlucksanga Senior Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa hakuna internet.......we ndo entertainer kweli umechemka aiseee..!!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Huu ni utetezi wake, yeye yuko media house hawezi kuwa na akili za shake well before use half empty glass, na ndio maana anatumia jina lake halisi, na kukosolewa ni sehemu ya kujifunza.
    Neno samahani lina heshima kubwa sana ambapo clouds media wameshindwa kulitumia baada ya kujipatia pesa kwa njia za udanganyifu kwa kuwalaghai Watanzania kwamba DMX angeperform siku ile huku wakijuwa si kweli na wanawadanganya watu.
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walitaka Sugu akose watu.
     
  13. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    From palament to striti...!!! to meki a shoo...
    (((((((((((((((((lakini badoo))))))))))))
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    JF ina watu wa ajabu sana!
     
  15. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We Kibunango wa CCM Nani wa ajabu!!?
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, na huo ndo uhuru wa kutoa maoni.
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Vipi, wewe hawajakuchomea moto baa yako?

     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    :tongue:Maggid kama binadamu ana mapungufu yake kama tulivyo wengi lakini mnaoshambulia mmejiangalia na nyie mapungufu yenu? mwenzenu amekiri kuwa matusi hayo ameyachukua kama funzo sasa mnataka afanyeje tena? naanza kuwa na wasiwasi na uwezo wa kufikiri wa baadhi yenu
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Na ile Mzalendo.net ina watu wa namna gani? mabwabwa?
     
Loading...