Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu sms za mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, Jun 18, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf, nipeni sms za mahaba za kusimua sana ambazo naweza mtumia mpenz wangu usiku huu.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,003
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ohoooo!
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wakikupa haiwezi kusisimua sana kwasababu itakuwa haijatoka moyoni kabisa, but ngoja tusubiri wataalam wa mambo haya !
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa! Unataka kumwonyesha wewe babkubwa eeh?! Hakuna sms nzuri kama kumwandikia hisia zako mkuu. Ila kama mmezoea kudanganyana nenda ka google 'love messages' Unamrushia kumbe na yeye anazo hizohizo siku nyingi...!!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160

    My Love…


    Nimeshinda siku nzima nakufikiria hasa kua ni ujumbe gani nikutmie ujisikie kama ninapo
    jisikia hapa katika hizi feelings ambazo zinanichanganya na kunikosesha rahaa…
    Nimejaribu saana kubuni ni maneno gani nikupe.. bahati mbaya saana mimi
    si mmoja wa wale wenye maneno mazuri naya kukosha…
    oh! How I wish ungeona hali yangu ilivyo mbaya kwa ajili yako…
    Niseme nini darling?? Ni bora unitamkie wewe kitu gani wapenda usikie…
    Nimejaribu hata kuomba msaada JF jamvi la GT wa ujumbe mzuuuri…
    lakini nikakuta ni bora nikwambie kweli kua sina maneno…
    Ila niseme tu Nakupenda na nakuombea kwa Mola alokuumba
    ukulinde usiku huu mnene na siku zoote zijazo….

    Kwa mapenzi ya dhati Kagarara…


     
  6. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    haya message hiyo, zitakuja na nyingine
     
  7. m

    muhanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usemayo ni kweli na hakika, hisia za moyoni mwako na hasa kwa vile umjuavyo mpenzi wako ndio unaweza kupata maneno mazuri ya kumwambia mpenzio. ila kubwa kwa usiku huu ukiacha longolongo za kimahaba mtakie tu usiku mwema, umwombee dua ili Mungu amlinde na kumlaza salama na awe mzima wa afya hadi siku mtakapoonana tena kwa kudra za Mungu. mfno mie mume anitumie msg eti usiku kucha silali nakuwaza wewe, mara sili silali kwa kukufikiri nitajua tu either zimepotea njia au ananitania au ni utapeli!!
     
  8. k

    kagarara Senior Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks very much for ur help, ww mmoja wa wale wanaopenda mafanikio yangu kwenye mapenzi yangu. Nakuombea na wewe pia.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,003
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Dada bwana!!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,742
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    yakutungiwa hainogi sema neno moja latosha............... usifikiri sana litakuja lenyewe
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160

    Blaki woman mkorofi weweee... mwenye uzi ndo kwanza naona kalala...lol
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ...............hivi Asha,

    unajua kuna mwingine hizi ngonjera zote hazimuiingii akilini kabisa,
    yaani ni mara mia umwambie.................

    ''usiku mwema mpenzi,mungu akulinde''
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ila kwa umri wake huyu kijana,
    hayo maneno aliyompa Asha nadhani yanamfaa.......................
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160


    What to tell mpenzi wako depends na the type of person alivyo...
    Ni muhimu kumjua mwenzio ana penda nini...
    Hayo maneno hapo juu nimetoa.. but believe me mpenzi wangu simpi hio mistari...
    Haimfaii...

    Mpaka huyu kaomba msaada wa message i bet you ni under 22,
    na kama ni that age hio message yamfaa kabisa..
     
  15. Garmii

    Garmii Senior Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh umeuwa mbaya! Imekataa hiyo.
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,742
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    ulipomwandikia utenzi amekwenda moja kwa moja kutema cheche asije sahau................yupo busy sasa hivi na ooohhh you know Ashadii ameniambia nikwambie hahahahah................dearest mambo ya kutongoza bana yanataka utaalam................
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    .............absolutely right...
     
  18. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changanya na zako
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160

    Dah! Finally we agree on something...lol
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160

    Blacki woman umenifurahisha... tatizo watu hurusha uzi hatupewi feedbak...lol...
     
Loading...