Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu simu za kichina TECNO HD Series

Discussion in 'Matangazo madogo' started by alsaidy, Dec 22, 2011.

  1. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kuwakilisha kama ifuatavyo:

    Nilikuwa natafuta simu aina ya samsung double line, nilipofika dukani muuzaji akaanza kunisifia kuhusu toleo jipya la TECNO HD na akanipa modeli HD 51 kwa kweli i was so impressed na performance yake kila kitu basic kipo na camera yake ni 1.3 mega pixel lakini quality ya picha yake it's amaizing very clear.

    Simu inakuja na battrey 2,earphone,charger pamoja na cover yake original. Baada ya kuanza kuzifuatilia kwa umakini nikakuta watu wengi wanatumia hii brand ya TECNO katika simu za kichina kushinda brand yoyote ile. Nchi ya jiran kenya hususan Mombasa zimeteka soko kubwa la watumiaji wa simu.

    Ukiacha mambo mengine ina kamata internet bila ya matatizo yoyote na ina java ambayo unapata software nyingi za ku down load kwenye neti.

    Wenye experience zaidi watujuze kuhusu hizi simu na upatikanaji wake kwa wingi hasa hizi HD series
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Matangazo madogo madogo. Ahsante
     
  3. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa ya pili hazilowi maji na zinajibu sms zenyewe
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ulinunua bei gani mkuu.nimevuthwa nayo.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mchina ni mchina tu!!
    kuna jamaa mmoja akiuzaga gari anaanza kukuambia lina kiti, kiti, una adjust, adjust mbele na nyuma, lina side mirror, side mirror una adjust, taa zaidi ya moja, yaaani makorokoro kibao ambayo ni ya kawaida tu mkuu!!
    Simu inategemea na matumizi na hobby yako.
     
  6. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nilinunua 98,000 ila maduka mengine mpaka 110,000 unatakiwa utembee maduka mengi upate kuelewa bei nzuri.

    Nimenunua bei hiyo kwa Tanga lakini kwa dar nina hakika itakuwa pungufu ya hapo.
     
  7. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    To be honest sio kila anachotengeneza mchina ni kibovu kuna vengine vina ubora unaostahili.

    Najua mkuu unazungumza hivyo kwa kuwa hujawahi kuitia mkononi hiyo simu ninayozungumzia ila katika pita pita zako madukani ijaribu kidogo then utarialize in terms of quality.

    Pikipiki yangu mchina aina ya sanya ambayo pia imechukua soko kubwa hasa mwanza kutokana na kuwa na ubora unaostahili.

    Kwa msimamo huu sio kwanba nakataa kabisa kwamba mchina sio fake ila kuna baadhi za bidhaa wanazotengeneza zina ubora unaostahili.

    Hili halina shaka kwani naamini wadau wengi wataniunga mkono.
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchina ni mchina tu. Ina kelele kama Sub woofer
     
  9. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unafikiri hii simu ninayozungumza iko kama hizo zinazopiga kelele??

    Za kelele sio kama hazipo ila sio kwa brand ya TECNO hususan toleo hili la HD. Ni mchunguzaji mzuri wa simu na nina interest hasa katika maswala haya.

    I have to admit hizi simu za TECNO HD series nimezikubali.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kitu cha mkandarasi.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeonaaa enheee nyumba ya jirani simu ikiita utajua iko ndani kwako..
     
  12. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tuwekee picha
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ....ndio maanake...TECNO iko juu
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alsaidy tuwekee picha ya hiyo cm hapa,wewe utakuwa mwarabu unapromote biashara,ndo una tenda ya kuzileta nchini au?
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umeshainunua sifa yake si utainona mwenyewe, au unataka tukupe shavu?.
     
  16. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu upo sahihi, mchina anatafuta pesa, atakutengenezea kitu ubora mdogo kwa sababu akikutengenezea cha ubora mzuri huwezi nunua, lakini bado hata hiyo hela yako ndogo anaitaka.
    Bidhaa za mchina ambazo ni bora zinauzwa zaidi US na Ulaya. sisi tutabaki kulaumu mchina feki, kumbe tunataka vya bei rahisi.
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ebana hiyo Mi simu ya Techno inaboa kinoma! KARIAKOO nzima imejaa! Hadi Mid-com sikuizi haipo pale mtaa wa kongo wapo hao Techno.
     
  18. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu naona hukupata maudhui ya kuanzisha forum hii................

    Tafadhali kuwa makini siku nyingine usidandie gari kwa mbele...
     
  19. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  20. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kiukwel hii cm ni nzuri na haina kelele kama cm zingine za kichina.
     
Loading...