Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu siasa na majina yanayoanza na JM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chante, Nov 6, 2011.

  1. c

    chante Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu,ni kweli watu ambao majina yao yanaanza na JM wana hulka sana na siasa? Mfano.
    1)Julius Malema.
    Mwenyekiti wa umoja wa vijana afrika kusini aliyemsaidia zuma kuingia madarakani.

    2)James Millya
    mwenyekiti uvccm arusha anayemsaidia lowasa kuingia ikulu

    3)John Mnyika
    mmpanaji,mwanaharakati,waziri kivuli wa nishati,mmbunge wa ubungo,mwenyekiti mstaafu vijana cdm nk.

    4)James Mbatia
    mwenyekiti nccr mageuzi,mbunge mstaafu,na alikuwa mgombea ubunge kawe!

    5)John Mrema.
    Aligombea ubunge via cdm huko vunjo,na ni katibu mambo ya bunge chadema!

    6)John Malecela.
    Wote mnamjua

    7)Jakaya Mrisho
    mheshimiwa sana dr JM, raisi wa tanzania!

    8)e.t.c(end of thinking capacity)

    Je,kuna ukweli wowote?
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina uhakika kama ni kweli
     
  3. c

    chante Senior Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nahisi kuna kaukweli ndugu,cheki na hawa,
    1)john magufuli
    waziri wa miundombinu!
    2)james mark mwandosya.
    Waziri wa maji.
    3)johson mwanyika.
    Mwanasheria na akateuliwa kuwa mbunge!
    4)joseph mbilinyi
    mmbunge mbeya mjini.

    Bado tu hujaridhika kaka?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upuuzi kuamini mazingaombwe.
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    List inaendelea
    1: John Mangare (Shibuda) Mbunge wa Maswa Magharibi
     
  6. c

    chante Senior Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usipanick atimw 52,ni swali tu nimeuliza!
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Julius mtatiro......
     
  8. c

    chante Senior Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anko,kuna na huyu,
    Jesca Msambatavangu,ni diwani wa kata ya kitanzini via ccm iringa mjini!
     
  9. c

    chante Senior Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah,viper kumbe wapo wengi sana.na huyu
    Johnbosco mushi,nae ni diwani wa kata ya mtwivila,iringa mjini!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Jina litabaki kuwa kitambulisho cha mtu ila halina mchango wowote ktk utendaji wa mtu.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Prof. Jumanne Maghembe. Mbunge wilaya ya Mwanga na Wizara wa Kilimo.
     
  12. c

    chante Senior Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mzee 2011,nimekupata,ila huoni kama wengi ni influencial sana?ukianza na JULIUS MALEMA?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    unataka kutuaminisha kuwa tukiwabadilisha majina yao na utendaji utabadilika?
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    ila mengi ya kiafrika tu?? haya naongeza jina la mbunge wangu

    John Mnyika!
     
  15. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jenista mhagama
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jikuma Mkundule-diwani kata ya Lupiro mahenge kwa Waziri Kombani
     
  17. serio

    serio JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    john myika
     
  18. c

    chante Senior Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sina uhakika,google kalikataa ilo jina!
     
  19. c

    chante Senior Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nahisi tz 2naongoza ktk hili,i wish angekuwepo sheikh(a.k.a/r.i.p) angetwambia nyota znatafsiri vp!
     
  20. c

    chante Senior Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu,najaribu kuwatafta walio nje ya africa bdo cjawapata!i thnk tz inaongoza kwa kuwa na weng wanaoanzia na jm
     
Loading...