Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu posho ya kusimamia mtihani kidato cha nne 2012 wapendwa,wilaya kilombero kuna ufisadi!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JULIUS MBIAJI, Oct 12, 2012.

  1. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa sana na tabia ya viongozi wa Idara ya elimu idara ya sekondari ya kupunguza baadhi ya wasimamizi wa mitihani kwa kisingizio cha mitihani kupungua.Halmashauri nyingine hakuna mambo kama haya na once mtu ameteuliwa kusimamia mtihani basi ni hadi mitihani yote ikamilike sasa kinachofanyika huku ni tofauti.Je BARAZA MNATUSAIDIAJE?Pia mwaka jana waliita watu wengi kwenye semina ili waombe fedha nyingi kutoka baraza na baada ya watu kufika vituoni walipunguzwa kwa kisingizio cha kuzidi idadi ya vyumba haliyakuwa wenyewe ndiyo wanaokagua vyumba vya mitihani.Wakuu naomba mawazo yenu ili tuweze kutatua matatizo haya.Natanguliza shukrani za dhati kwa ushauri wenu na taarifa zaidi kama nitapata kupitia jukwaa hili adhimu.
     
  2. T

    TEBOGO Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ndio walivyo hao mi mwenyewe walitaka kunifanyia hivyo mwaka jana.mpankuly na msuya ndo mambo yao
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    acha tu naskia malipo eti ni laki tatu YAANI issue ya kusimamia ni full UBABE kuna wakufunzi wamenunua hizo chance kwa am DEO ... Afu msaada tutani hivi inakuwaje kuna walimu wana simamia mitihani ktk Shule za private wameshika wanafunzi wakiigilizia wanafunzi wakaleta UBABE, wasimamizi wachukue hatua Sasa mmiliki wa hiyo Shule anawatishia Hao walimu eti atawaamishia kijijini na hawatasimamia mitihani tena na DEO Yuko upande wake hapo inakuwaje?
     
  4. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala siyo laki 3.Wengi wetu jana tumelipwa sh 195000.Inafaa kuchukua hatua kumaliza hili tatizo.Hawako makini na maisha ya Walimu na hapa ndiyo mahali pekee pa kutupozea machungu wanatuchezea!!!!!!
     
  5. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mwaka huu wamenipunguza mimi na isitoshe mwaka jana waliniteua kusimamia na baada ya kuripoti kituon nikakutana na barua ya kusimamishwa kusimamia mtihani.Hawa hawatutakii mema zaidi wanajinufaisha wenyewe kupitia migongo ya watu.It is high time to nock down these irresponsible leaders and their system.
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Malipo ya mtihani yanategemea idadi ya sessions. Mfano wanaosimamia kwenye shule za masomo ya science wanaofanya practicals wanapata fedha zaidi kuliko wa upande mwingine.
     
Loading...