Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Placenta Previa

Discussion in 'JF Doctor' started by Kima mdogo, Mar 29, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini madoctors na wana jf wenzangu, naombeni msaada, mke wangu ni mjamzito wiki 24 sawa na miezi 6, toka mimba itunge alikua anapata maumivu makali sn ya kiuno, maumivu yakaendelea kupungua kabisa lakini ghafla wiki 2 zilizopita alianza kuvuja damu na nilipompeleka hosp. Wakamfanyia utrasound wakamwambia ni PLACENTA PREVIA, leo tena hali ile imejirudia, wadau naombeni mnieleweshe hiyo PLACENTA PREVIA inasababishaje damu zitoke? Asanteni wakuu
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    duuh pole sana,kikubwa ni bed rest, asifanye kazi wala asiwe na mizunguko ya aina yoyote inaweza kusababisha miscarriage, kwa ushauri zaidi hebu nendeni kwa daktari wa wanawake mtapata msaada
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata mi ningependa sana doctor aje atoe maelezo, POLE SANA
     
Loading...