Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu pesa zilizopo Uswisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Aug 11, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habar wanaJf,natumain mu wazima. Kuna kauli wanagamba hupenda kutumia ''ni upepo tu''.wakitumia tabia ye2 watanzania ya kusahau na kutohoji.

    Tumesahau kwamba uswis kunapesa zetu,2mewaacha mabwenyenye wachache kula pesa zetu.

    Kwa wanajamii wenzangu inaweza kuwa ni upepo lakin kwangu bado ninawiwa na kutaka kujua ukweli wap zilipo pesa zetu?
    Wenzangu mnajua?
     
Loading...