Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Old Moshi PLZ.!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by b5-click, Mar 28, 2012.

  1. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hi, jf memberz plz na0mba kwa yey0te anayejua jamb0 l0l0te linal0husu shule ya 0ld M0shi a.k.a m0shi sec, je ip0 wilaya gani, je ktk hy0 wilaya ni mjini 0r vijijini na mengney0 mabaya kwa mazuri.!
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uliichagua?muulize aliekupangia
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Moshi Sec/Old Moshi Sec iko wilaya ya Moshi mjini barabara iendayo KCMC. Kusini inapakana na Chuo Cha Ushirika, kaskazini Rau, mashariki kitandu na magharibi chuo cha polisi moshi. Ni shule kongwe na nzuri kama wewe ni mpenda kitabu. Kama ni jamaa wa disco na club unahitaji nguvu za ziada hasa siku hizi chuo kilichoko jirani hakina uwezo wa ku accommodate wanachuo wote hivyo wengi hupanga mtaani na kutegemea zaidi ndoa za dharura!
    Karibu Moshi kijana nchi ya MBEGE na Nyama choma!
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we upo pande zipi mwana
     
  5. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    p0a kwa ushauri wak0 kaka..!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuchaguliwa form v!
     
  7. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaka nk0 dsm!
     
  8. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    daah thanks bt n0t me ni d0g0!
     
  9. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks br0da.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe ndo mkubwa wa huyo dogo? Muambie ani-pm mie ndo head-teacher wa old moshi. Asisahau jembe, slasher na ufagio
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dogo Mimi Naifahamu Gold Moshi Vyema. Ukiendeleza Ubitoz lazima Ule ZIRO
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuna sehemu wanaiita kingston pale old moshi,hope nawe utakua mdau wake!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    karibu Moshi ukipotea njia ni pm nitakufata chap nikupeleke OLD MOSHI SEC
     
  14. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    thanks wadau!
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dogo amepangiwa xul mzuri sana ni juhudi yake,ipo town,mazingra ya kusomea mazuri ,maji ya kumwaga .all the best
     
  16. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    teh teh unamana wewe ni MWL(kirumbuyo?/shayo) mkuu wa pole GOLD MOSHI!dogo old ni bonge la shule ipo mjini moshi kama member mmoja alivyoelezia hapo juu,ina michepuo miwili ya sayansi (PCB n PCM)unles kama wameongeza siku mbili hizi wana mazingira bora ya ujifunzaji labda uwe si msomaji kila la kheri kijana
     
  17. M

    Maiga Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duh,e bana eh, old mosh bonge la skonga,, kipnd tunaingia five 2009,,walipokea wanafunz wa hkl,hgl, pcb na pcm, kama unaenda na pcb kuwa makn,ukicheza rafu lile get uliloingilia litakutoa na zero, kila kitu kinapatkana,pale old, hakuna kufatiliana, ila kuna madam m1. Ukifanya kosa anakuvizia cku ya pepa, unakula fimbo unaingia kwene pepa, wabish kama sis, pale ndo palitufaa, e bana eh, shule ya long ile, mpaka mengi kapiga pale, changamka ,kujituma ndo siri ya mafanikio, wanangu wa old mosh somen mtatoboa, muulize ROMA, anapanyaka mbaya,
     
  18. M

    Maiga Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    The GREAT OLD MOSHI,
     
  19. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vpi kuhuxu unif0rm za xul?
     
  20. U

    Ugoro JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Helo pipo,
     
Loading...