Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu ofa ya internet ya airtel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hercule Poirot, Dec 25, 2011.

  1. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wadau kuna habari zozote kuhusu ofa mpya za internet toka Airtel ? majuzi walitutumia sms kusitisha ile ofa yao ya internet MB 200 za bure kuanzia saa 6 usiku wakisema wanaleta ofa kabambe kwa ajili ya xmass.....Kuna yeyote mwenye data kuhusu ofa hiyo mpya atujuze humu jukwaani? Au bado hawajatoa hio ofa:A S 465:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mi naona toka nijaze salio la bundle 400mb toka juzi.....naona salio lipo pale pale.....labda ndio hiyo.....
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Utata mtupu! Next time call Airtel costumer care ! Usijaze server ya JF UKizingatia hujachangia kitu kwa invisible
     
  4. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wana dalili za uongo, kwasababu txt walituma ya kusitisha hiyo ofa lakini ukibonyeza *102*6# wanaonesha kuwa una 200MB za kutumia kuanzia saa 5uck-12alfj, ukijaribu tu intaneti utaliwa mpaka ushangae.
     
  5. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    not true....nimeangalia kifurushi changu cha MB400 wamekula kama kawaida yao
     
  6. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ila kwa hapa mchungaji umeteleza....whats jf for
     
  7. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    True pal...waliahidi kutoa ofa mpya za krismas naona wako kimya...au ndo washapata wateja wengi wanaamua kuichinjia baharini
     
  8. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    airtel wanatakiwa kuja na unlimited package mwaka mpya mambo mapya ningekuwa waziri wa technology ningefuta hizi package za mb mitandao yote
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu ni kawaida yake. Kwani humfahamu?
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rudini tiGO Wanatoa Free unlimited internet
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tatizo la tigo sio unlimited, Tigo wana mafua tena mafua ya ndege
     
  12. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itakuwa inategemea na eneo ulipo, mi natumia mchana na haipo slow kiivyo, na usiku na download hadi movie
     
  13. s

    saq JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TIGO is UNLIMITED ???
    Plz guide me how ?
     
  14. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Andika neno Bure tuma kwenda 15566 inatumika kwa siku mbili unakuwa unajiunga tena kila baada ya siku mbili
     
  15. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda wamekusahau tu kwa muda.uki connect next time wanakata zote
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ngoma ipo pale pale......
     
  17. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimeku pm cheki pm zako
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu waliitoa toka 24 dec sasa wewe bado unapendela vya bure...
     
  19. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha unlimited ktk ofa ya TIGO, nimejiunga nayo baada ya kutumia kama MB160 hivi wanadisconnect na sms juu ikisema Umefikia kiwango chako cha 71680Kbytes.Mtumiaji wa intaneti ya simu atakatwa Sh 50/MB.Mtumiaji wa Modem ataendelea kutumia intaneti bure
    Time: 26/12/2011 17:04:10

    mie natumia modem niki connect tena inagoma.....so hakuna cha unlimited ofa bali ni mb kadhaa tu
     
  20. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu wanasemaga usilolijua ni kama usiku wa Giza apo apo tunachakachua tena ukipata mda nipm nikupe maujanja ya hao hapo mie nimeshausha vitu toka mornin bureeeeee.. sasa nimefika kama mb 800 hivi speed kubwa hehe :A S embarassed:
     
Loading...