Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu nyumba za madaktari jk si mkweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwe Linaloishi, Jul 12, 2012.

  1. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwenye hotuba ya rais mwisho wa mwezi alizungumzia kuhusu ujenzi wa nyumba 700 za madaktari nchini, ukweli ni kwamba huo mradi upo lakini si wa serikali ni mradi unaosimamiwa na kufadhiliwa na GLOBAL FUND kupitia taasisi ya Mkapa Foundation. kwahiyo kikwete kujitapa kuwa ule mradi wa nyumba za madaktari ni wa serikali si kweli ni kudanganya Uma. na ni nyumba za wauguzi wa zahanati na vituo vya afya siyo za madaktari. kana kuna mwenye wasiwasi afike pale Mkapa Foundation atapata ufafanuzi yakinifu.
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi awaye yote siku zote hupewa habari na wasaidizi wake. Kama wakimpatia habari za uongo
    hakika kosa si la mtawala. Ila kama kuna habari ya uhakika basi sisi wenye nchi tuna hiyari
    ya kuiscan na kuiweka hapa bila woga. Hiyo inamfanya rais ajue kipi ni kipi.

    Rais kwa vyovyote vile hawezi kwenda kila mahali na kuulizia ulizia habari. Ila asiwe mvivu, bali
    awe na ki system chake cha siri cha kumpatia mambo muhimu.

    Nakumbuka watoto wa Mwl. walikuwa wakimpa baba yao viswahili vya mtaani, n.k Ndo maana
    Mwl. Nyerere ilikuwa si rahisi kutoa taarifa za uongo. Kuna wakati alifika mahali akauvuta mgomba
    ukang'oka kwani alikwisha ambiwa kuwa pale hakukuwa na shamba ila kiini macho. na kuwa ile
    migomba ilikuwa imepandwa asubuhi tu ili kumridhisha macho.
     
  3. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwasababu alishadanganywa mara nyingi huko nyuma alitakiwa awe makini hasa kwenye kipindi chake hiki cha mwisho si kuamini kila kitu anacholetewa ndio maana watu wanamwona dhaifu na mzembe kwa kutokuchukua hatua kwa wakati muafaka. yetu macho
     
Loading...