Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Nyongo

Discussion in 'JF Doctor' started by Sniper, Nov 20, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF Doctor naomba mnielimishe kuhusu hili.
    Siku ambazo nimekunywa pombe nyingi, kesho yake nikiamka mwili unakuwa hauna amani mpk nitapike nyongo, ndiyo kidogo mwili nauskia unaanza kuwa sawasawa. Baada ya hapo huwa nakunywa maji mengi, nakupumzika, mwili unarudi kwenye hali yake.

    Sasa je, hii nyongo inasababishwa na nini?
    Kwanini mwili unakuwa hauna amani/hauko sama mpk nitapike nyongo?
    Hii nyongo ndiyo ile ile tunayokulaga tukienda mnadani kwenye mbuzi na bia?

    Nawasilisha.
     
  2. B

    Bayo Senior Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mi nasubiria kwa fahamu ufafanuzi tutaopata kwa wanaojua maana hata mi pia nina tatizo kaama laako sniper, ngoja tusubiri
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tusubiri
     
Loading...