Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu NMB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Siman, Apr 26, 2011.

  1. S

    Siman New Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabodi nimekuwa nikiwasoma ktk janvi hili nikiwa nje ya wa uwanja, kwanza nawaomba mnisamehe kwa thread yangu ya kwanza kwa kuunza na swala la kutaka msaada.

    Ombi langu kuu, ni kunifahamisha tu kiwango cha mshahara NMB, kwa fani ya IT nikiwa na masters, na kauzoefu ka mwaka 1-3. Najiaanda kwenda kwenye usaili naogopa kuvurunda. Asanteni na nakaribisha mwenye habari zaidi.
     
  2. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hey there
    salary inategemea umeomba post gani mkubwa
    ukiwa na masters ukaomba kazi za watu wa certificate, au bachelor utapewa mshahara wa post hizo
    hivyo tufahamishe post gani kwanza mkubwa?
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Labda kama kuna wana JF wanaofanya kazi NMB watakusaidia detail, lakini ushauri wangu ni kuwa kwa vile NMB ni shirika kubwa na wanauwezo wa kukupa kiwango chochote kama kweli wanakuhitaji, we angalia soko la fani yako kwa sasa, mi nashauri aanza kukomaa kwa TZS 2.5 M.
    Lakini mkuu Simian, ku-negotiate mshahara na kupata kiwango kizuri kunategemea factor nyingi, kwa mfano, reputation ya kampuni unayotoka sasa, majukumu au cheo ulichonacho ktk kazi ya sasa, uzoefu n.k. kama hauna kazi/jobless inakuwa kama unaomba msaada wa kukwamuliwa, kwa hiyo wao wanakuwa na nguvu zaidi.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siamini, haya ninayoyasoma humu! Masters...
     
  5. S

    Siman New Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani tatizo liko wapi?
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa level ya digrii ya uzamili nategemea ni mtu aliyeiva hata kwenye usaili unatakiwa kujua what do you expect of the job to bring you, your negotiating skills should lead you. Swala la mshahara ni jinsi gani ume-research kuhusu sector yako ya specialization. Anyway, labda kwa kesi hii mtu ambaye ameunganisha bachelor na masters moja kwa moja bila kufanya kazi kwanza. Lakini kama tayari una uzoefu wa 1-3 yrs, aah, com on man!
     
  7. S

    Siman New Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka/dada
    Ni kweli unayongea lakini pia lazima ufahamu si wote wamesoma Tanzania ama kufanya kazi Tanzania. Swala la mshahara linatemeana na nchi. Nami ndo nipo ktk research angalau ya kuwa na namba ya makadilio ili nione kama kuna tija. Kifupi, sifanyi kazi Tanzania ninacho fahamu mishahara Tanzania inatemeana sana na kampuni.
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kampunii, kidogo si sana. Wakati mwingine nani amekupeleka hapo, damu yako, nk! Bongo ajira hazifuati convetional procedures labda kusiwe na mswahili kwenye top echelons ya kampuni au taasisi! Evidence zipo sana! Best wishes.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    from what i see and hear nmb wanalipa vizuri zaidi.nimeona watu wanatoka stanbic,std chartered na nbc kuingia nmb (to my surprise). So jaribu kujiweka juu kidogo than banks zingine.all the best:A S 39:
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    :smile-big:
     
  11. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu,Jamaa wanalipa Vizuri,nina rafiki yangu ni Agent katika Call Centre yao na sio graduate na ana take home 800000 na ushee acha benefit in kind!
    Hapo sasa tumia Utashi wako!!
     
  12. c

    cslab Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ongera kwa kuitwa kaka, inabidi utueleze uliomba post gani? kama officer,manager au chif.
     
  13. s

    sollozzo Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nivizur kijana kuuliza ili ujue utaanza kunegotiate nao vp jamaa wanalipa vizur sana hongera ka komae nao kwa IT kama umesoma nnje jpange fresh tu ajira unachukua hyo...ila kbongo bongo skuhzi sio unajua nini bali unamjua nani.best wshez
     
  14. b

    bop New Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kumbwela mkuu.. Nenda kapambane ww
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Vema mkuu.
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Anzia 4M ila ni kati ya 2.5 na 3.5 inategemea na uwezowako wa kujihuza.
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    amekuonyesha salaryslip au kakuambia tu?
     
  18. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ungetuambia position unayo apply watu wangekupa ushauri zaidi
    unajua kazi unayo apply haijatangaazwa kwa hiyo na kushauri umbane huyo jamaa aliyekuunganishia atakuambia mshahara ni kiasi gani

    position unayo apply, experince yako na kujuana ndio vitakavyo determine mshahara wako
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    IT is broad mkuu...sijui ni IT ipi? kama ni fundi hardware basi utapata salary hiyo hata kama una PhD.....if ni sehemu sensitive kama Database hapo u can talk.....anyway majuzi wametangaza nafasi ya ORACLE DBA HAPO NMB....je una OCP? masters doesnt matter arifu
     
  20. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ni NMB hii hii ambayo niliwahi kufanya kazi kama Customer Service Officer 3 years ago( with 4.5 years work experience, na graduate) na kulipwa sh.509,000 (basic) au nyingine?!!
     
Loading...