Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu matokeo kidato cha NNE 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nokia3D, Feb 7, 2013.

  1. Nokia3D

    Nokia3D Member

    #1
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matokeo ya kidato cha nne yanatupa presha sana.
    Ni kutokana na mabadiliko ya idara ya elimu na mafunzo.kwa wengi wetu tunajua kuanzia tarehe 8 mwaka huu wa 2013 wa pili ndio matokeo yetu kidato cha nne kutangazwa rasmi.

    Ninacho taka ni watahiniwa wote tuzidishe imani ili tuweze kupata matokeo mazuri na kupata nafasi za kuendelea kimasomo,kwani kikwazo kikubwa sana cha wanafunzi ni pale matokeo yanapokuwa mabaya.

    We're supposed to trust God for everything.
     
  2. M

    MpiganajiWetu Senior Member

    #2
    Feb 7, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maombi husikilizwa, ila Mungu hawezi badilisha ulivyoandika ktk script yako. Kila la kheri.
     
  3. Nokia3D

    Nokia3D Member

    #3
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashkuru,kila myemyekeje kwa amani ya bwana umbariki
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Umeandika kama wewe ndio necta
    Hujui watao faulu watajiunga na A level july? Sasa kwanini matokeo yatoke mapema na make nayo? Naona bora wayatoe May
     
  5. Aboubacar

    Aboubacar Member

    #5
    Feb 7, 2013
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    cku izi huo usaishaj ndo unaniboa yan na nimepata taarifa et pepa zijazo za o-level zitafanyika kwa kanda iv ni sawa kwel
     
  6. Nokia3D

    Nokia3D Member

    #6
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kote huko mbali sana.tunataka kieleweke mapema
     
  7. Nokia3D

    Nokia3D Member

    #7
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wizala ya elimu siku hizi inabug.wanatukatil sana sis wanafunzu,ila tumwachie m/mungu
     
  8. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2013
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yanatoka kesho kwa mujibu wa msemaji wa necta.
    source mimi mwenyewe
     
  9. Godlove jaxon

    Godlove jaxon Member

    #9
    Feb 7, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ni taree 8 kesho wait jamii forums tuwekeeni link ya kuangalia matokeo
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2013
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha hapo sawia....
     
  11. Nokia3D

    Nokia3D Member

    #11
    Feb 7, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yeah at any time starting this time.necta resoults can be given out
     
  12. Kimboka

    Kimboka JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yameshatoka .
     
  13. E.D Nyamhanga

    E.D Nyamhanga Member

    #13
    Feb 8, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha masihara yametoka mbona cjaona
     
  14. J

    Jaysalu Member

    #14
    Feb 8, 2013
    Joined: Feb 7, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona necta bado wanazingua,tunaham nayo sana
     
  15. J

    Jaysalu Member

    #15
    Feb 8, 2013
    Joined: Feb 7, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 8 ndio hii mbona bado wanazingua!
     
  16. y

    yuzzo de one New Member

    #16
    Feb 8, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ujamwamini mungu wkt unaenda kufanya mtihani,hata ukimwamini sasa haina maana.cha umuhimu ni kumwamini mungu kila sekunde ktk maisha yako.!
     
  17. E.D Nyamhanga

    E.D Nyamhanga Member

    #17
    Feb 8, 2013
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha masihara yametoka mbona cjaona
     
  18. Nokia3D

    Nokia3D Member

    #18
    Feb 8, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuweni na subra mbona watayatoa tu..hata hivyo leo kitaeleweka
     
  19. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2013
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nime penda ulivyo compose heading yako lakini content haiendani kabisa anyway mwanzo mgumu pia karibuni tujifunze....!!![HR][/HR]who ever said a penguin can not fly.........(Madascar Escape to Africa 2)
     
  20. A Father

    A Father JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2013
    Joined: Nov 11, 2012
    Messages: 1,003
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa faida ya thread starter Nokia3D na wengine, matokeo yanayotarajiwa kutangazwa ni ya kidato cha nne 2012, si kidato cha nne 2013 sababu wao hawajafanya hiyo CSEE.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...