Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu madaktari wanao pandikiza mbegu kwa wanawake wagumba na kupata watoto nchini kenya.

Discussion in 'JF Doctor' started by MICHO THOMAS BK, Oct 2, 2012.

  1. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari aliyesikia hili au anajua anisaidie maana naitaji kujua.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sorry mi nimemsikia dr mmoja anefanya hiyo kazi lakini ni arusha sio kenya . ila ni bei ghali sana . sio chini ya 10m
     
Loading...