Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Kundi la Naughty by Nature!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwendabure, Aug 6, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu Wakuu!
    Naomba kujua kuhusu kundi hili miondoko ya "kufokafoka" lililowahi kuwika sana miaka ya 90 bado lipo? Na kama kundi halipo je, wasanii wake bado wangalipo duniani? Pia kama ningependa kufahamu kuhusu msanii wa miondoko hiyo pia kwa jina Coolio. Naye alikuwa nguli miaka hiyo. Naomba mnijuze wadau..!
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wako hai, walishapata mitaji.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Wote wapo lakini wamebakia wawili mmoja amejitoa simkumbuki jina,wamebaki Treach na KG,Treach anajishughulisha na uchezaji wa filam zaidi,Coolio yupo ila anacheza filam!
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Aksante Mkuu! Ilitokea kuwapenda na bado nawapenda mnoooo! Loh!
     
  5. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    TREACH, KG NA VEENIE
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    KG ni producer/beatmaker, ame lay tracks for Next(mdogo wake ni member) na Jaheim(R&B).
    Treach yuko kwenye acting...several small gigs kwenye tv na movies.
    Vinnie ana clothing line ya watoto na ni community organiser kwenye mambo yta voting,violence etc..
    Walijaribu kujiunga tena na kutoa album like 10yrs ago...but it wasn't that poppin'.
    All in all jamaa huwa wanakutana kama kuna deal na kufanya concerts eg. Howard homecomings,Essence magazine Festivals etc..
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Nawazimia sana Na vibao vyao Treach na Bongr la Chain...OPP,Feel Me Flow etc na Coolio Gangstar Paradise & C U when U get there!!! Long tym sana hiyo mazeee!!! WOTE WAPO HAO
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    amebaki Antony Chris ama treach na Vinnie.
    KG alijitoa na kuendeleza shughuli zake kivyake.
    Miongoni mwa makundi ambayo mimi nayazimia mpaka kesho ni pamoja na WestSide connection na 213.

    Westside connection wananifurahisha kwa umoja wao pasipokuwa na tamaa za kutaka kujitengatenga.
    Hapa utamkuta Ice Cube, pale mjomba WC na pembeni kule utamkuta Mac 10...


    213 amepungua hayati Nathaniel Dwayne ama Nate Dogg aliyekwenda kuanza maisha mapya huko tusikokujuwa.
    ..lakini Snoop na Warren G still wako pamoja
     
  9. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    sidhani kama coolio alikua naughty by nature,.....sikukumbuki
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Dah..! Nimefarijika wakuu. Ila nimechoka sana na hawa wabana pua wa siku hizi wanavoendekenza, muziki wao ni wa kivivu kweli.
     
  12. K

    Karry JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapo wameshazeeka
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Bob umenikumbusha this part ya wimbo "Gangster's paradise" inasema "Tell me why are we so blind to see that the ones we hurt are you and me!". My favorite line...
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    hiyo ni chorus alisimama mtu mzima LV,.back in 95,.music usta be music and gangstaz were gangstaz in every kinda way...miss those dayz
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red mkuu....kibao chao na bow down...MACK 10 aah man funika bovu
     
  17. f

    furahi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    naomba urudie kuoma swali ndugu yangu, maelezo yanaeleweka vizuri 2
     
  18. M

    Maganiko Senior Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True brother! Sie tuliokua enzi za late '80s to late '90's music was real, kina Rakim, NWA, Onyx, EPMD, etc. So siku hizi mara Lil' Wayne mara sijui Nelly mara sijui soljaboy na mwabana pua kibao! The same goes with Jamaican music, enzi za kina Shabba Ranks, Ninja Man, Patra, etc! Music wa real music brothers!
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Bora umemjibu Mkuu!
     
Loading...