Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu kabati za kichina

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chabo, Apr 12, 2012.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Habari za siku wandugu,
    kama ilivyoada ya mtandao huu wa kijamii ni kupeana ushauri kuhusu mambo mbalimbali.naomba ushauri wenu kuhusu haya makabati ya kichina(nguo na vyombo)ambayo kwa kweli kwa sasa ndo yanatia fora hapa jijini kwa uzuri wa muonekano.je yanaubora au kama yana ubovu ni upi?naomba ushauri wenu maana nina mpango wa kununua na mm.

    ahsanteni.
     
  2. i

    isoko Senior Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umeshasema ya kichina kama cm za kichina.Jamani tujali vyetu hawa wadogo wanamaliza veta kazi yao itakuwa ni nin? nakushauri nenda chang`ombe yapo mazuri tu ya hapa hapa home
     
  3. C

    Chabo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Ina maana kila bidhaa kutoka china ni mbovu?na kuhusu kununua bidhaa za hapa nchini,mbona hata nikinunua hizi za kichina nakuwa namchangia mtz huyohuyo ktk kulipa kodi.ila ahsante kwa ushauri wako.
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    bidhaa za namna hii huwa zinatengenezwa kwa mabaki ya mimea na hivyo yakiingia maji au kukaa muda wa mwaka mmoja yanapinda. Huwezi kutumia muda mrefu na ndio maana yana bei nafuu
     
Loading...