Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Joseph Mungai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiungani, Dec 19, 2008.

  1. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2008
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna nyepesi nimezipata kuwa Waziri mstaafu Mzee Mungai (Mbunge wa Mufindi) yuko katika mchakato wa kuihamisha nyumba ndogo yake na watoto wawili kwa hiyo nyumba ndogo kwenda kuishi Marekani. Hiyo nyumba ndogo ni binti wa kimanga/kihehe anaitwa Wahida Mohamed, na watoto wake ni Sandra na Jacoby walio na umri wa miaka 10 na 7.

    Mtu aliyenipa taarifa hizi juzi jumatatu, aliniambia kuwa Mungai atatangulia Marekani (Houston, Texas) na atafuatiwa na family yake baada ya wiki moja. Mungai ni kweli ameondoka hapa Bongo kwa KLM alhamisi Dec 18 usiku kimya kimya, na hakumuaga hata mke wake wa ndoa ambaye aliondoka Dar jumatano kwenda Mafinga - Iringa kwa Christmas.

    Mtoa taarifa anasema aliona maombi ya visa za USA kwa hao watajwa wanne na yalikuwa na reference numbers: B1O810F1M3, R1OE21QIDQ, H1O812DI5B na F1O80XYPS9, na interview yao ilipangwa kuwa jumanne Dec 16 asubuhi. Hajajua kama wote walipata visa au vipi.

    Nimejaribu leo kumtafuta kwa simu Mungai kupitia number zake mbili bila mafanikio.

    Nadhani kuna suala zito hapa linafuatia, maana hii kasi na mabadiliko ya Mungai huenda vinaendana na tuhuma za ubadhirifu akiwa Elimu, ruzuku za mbolea akiwa Kilimo, na tuhuma za vibali vya kazi au kuishi akiwa Mambo ya Ndani.

    Sijapata nyeti zo zote kama kuna upelelezi wo wote unaendelea katika mojawapo ya hizo tuhuma hapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2009
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh...wabongo kwa info za chumbani!!!!nimewavulia kofia!!!
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo binti wa mungai ameolewa na bwana mmoja ambaye anatokea huko huko houston
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Labda ameenda kupata hifadhi kwa mkwewe
     
  5. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2008
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii noma, ila safi sana, hao ndio masifadi wa Tanzania and familia zao... heeeeeee shughuli imo, anaomjua Mrs mungai wa kweli kweli mtonyeni
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,610
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Katika mawaziri walioboronga wizara ya elimu huyu jamaa alizidi mno nakumbuka aliunganisha Physics na Chemistry likawa somo moja
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Mungai ni mmoja wa matajiri wenye rasilimali kubwa hapa nchini. Kama ni Marekani labda kuhamishia tuu hiyo nyumba ndogo na yeye kuendelea kwenda kulamba tuu asali ila mzinga amechongea Mufindi Tea Estate na TATEPA. Jamaa anaijua hela, ni jeuri na kiburi cha kina Mkwawa, ni bora afe kuliko kuikimbia nchi.

    Pia kwa Mungai ninayemfahamu mimi ni mzee wa Totos dogodogo kuku wa kienyeji, akihamia huko Marekani kuku hao apate wapi?.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwikwikwikwikwi
    Wapo akina Angel Lola luv.....hivi vijizee vinatumia Viagra,eh?
     
  9. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nani kakuambia kwamba US hakuna kuku wa kienyeji? hahaha kwa kina Shaniqua
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Dec 19, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Duh,yo yo unaniacha hoi
     
  11. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
     
  12. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leave my Uncle Alone!.....You all need to mind ya" own businezz 4shoo.
     
  13. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #13
    Dec 19, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, kuna binti wa Mungai anakaa Houston, Texas ..... ameolewa na jamaa wa Nigeria.
     
  14. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,629
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    MMMM.....thats good coment but not inteligent one, you know thats the price of being a public figure.
     
  15. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kaka Kiungani angalia vyanzo vyako vya habari vizuri....Si kweli kwamba Mzee Mungai yupo kwenye list ya wanaotakiwa Mahakamani....Huko wasubiri akina Karamagi,Mrisho,Rostam,Kejo na Chenge hao ndio mpaka sasa inajulikana kwamba wataitwa Mahakamani kama sio hii Dec basi ni mapema Januari.

    Ni kweli Mzee Mungai yupo USA ,sio Houston bali yupo Dallas ambako watoto wake ndio wanapoishi,Mzee huyo anakwenda Usa mara kwa mara na watoto wake wote wanne wanaishi/kusoma huko (kwa sasa wawili wapo Tanzania).
    Mzee amekwenda Dallas kwenye Mahafali ya Mtoto wa Mdogo wake na wala si vinginevyo.

    Mzee Kiungani tafuta mawasiliano na watu wa DallasBongo ujue na labda upate nafasi ya kuzungumza na Mbunge,Lakini Bandiko lako lina walakini rudi kwenye vyanzo vyako vya habari uutafute ukweli.
     
  16. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #16
    Dec 19, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwawado,

    Mungai ana mtoto mwingine wa kike (mama wa pembeni), anakaa Houston na ameolewa na m-Nigeria .... Mzee Mungai huwa anamtembelea huko pia.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Yaani Mungai na sura lake baya namna ile anapata totozi na tena kuku wa kienyeji ?
     
  18. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He was and he is not now why would ou tlk abt him?.
     
  19. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Du...Mzee kila alipoenda alikuwa anaharibu...!!!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Dec 19, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Uncle Mungai?
     
Loading...