Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu heslb:kutakuwa na batch nyingine au laa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mb-one, Sep 19, 2012.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    wajuzi nijuzeni wakuu,eti heslb watatoa batch nyingine au hii ndio kwishney coz mi mtoto wa mkulima wamenitosa na je ni lini yatatoka,kama hamna tujuzane tuanze kitaolojia mapema a.k.a street university no sup ,no discontinue
     
Loading...