Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu equivalent admission letter in udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by IDUKILO, Oct 1, 2012.

  1. I

    IDUKILO Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf naomba msaada wenu mimi nimechaguliwa udom kusoma medicine kama equivalent na katika website ya udom walitangaza kuwa leo jumatatu tungeweza kudownload admission letter lakini nikijaribu inagoma ninaomba msaada wenu kama kuna mtu kafanikisha au bado tusubiri.
     
  2. kastizo zoo

    kastizo zoo Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ebwana mm mwenywe kuna rafiki yangu hiv hiv na yeye kudownload inamgomea,sasa sijui tatizo ni nin?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuweni na subira ndugu J3 haijaisha bado, kama umechaguliwa basi jua kwa namna yeyote ile lazima utapata admission letter, pia nataka kuwaambia kua admission latter haina umuhimo saaana cha muhimu ni Medical examination form na Admission Form ambazo utazijaza kabla ya kwenda chuo, kwasababu hazina tofauti naweza watumia mprint then mjaze wakati mkisubiri admission latter, kama unahitaji hizo other forms naweza wapatia mzifanyie kazi
     
Loading...