Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu cpa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Geofrey_GAMS, Apr 8, 2012.

  1. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba mnijulishe, hivi mtu akiwa na degree ya accountancy inamchukua tena miaka mingapi mpaka kupata CPA
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpaka hapo inaonyesha huna hiyi degree maana ungejua swali ulilouliza.

    Kifupi ni hivi kupata CPA hakuna muda maamulu isipokuwa na module mbili E & F, huku kila moja ikiwa na masomo matatu.

    Module E, Financial Reporting, International Finance & Taxation

    Module F, Management Accounting, Contemporary & Auditing.

    Ni mwendo wa ngwe ukiweza kutoboa utapata hata kwa sitting mbili vinginevyo ni mwendo wa kujikongoja hado kieleweke.
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwan hyo mitahan yao huwa inakuwa kila baada ya mda gan
     
Loading...