Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu CAG...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, May 3, 2012.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Naomba kufahamishwa yafuatayo juu ya mkaguzi mkuu wa serikali (CAG) na ofisi yake...

    1. Mahesabu ya ofisi yake yanatakiwa yakaguliwe na nani?
    2. Mpaka sasa mahesabu ya ofisi yake yameshawawahi kukaguliwa?
    3. Nijuwavyo CAG anateuliwa na raisi, je raisi akitaka kumuondoa madarakani kwa sababu yoyote ile ni taratibu zipi zinatakiwa zifuatwe?

    NAWASILISHA
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajikagua mwenyewe.
     
Loading...