Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuhusu bodi ya mikopo elimu ya juu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tan 90, Aug 18, 2012.

  1. t

    tan 90 Senior Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari wana jamvi. . ,jamani naomba kujua kuhusu hili,mwaka jana udom kulitokea mambo ya mgomo ambyo yaliyotufanya tukae nyumbani kwa muda mrefu sana,baadae tuliitwa kuendelea na masomo lakn mambo hayakwenda poa,nikaamua kutulia kuomba chuo tena mwaka ulifuata,nimeomba tena mwaka huu,nimechaguliwa tena udom koz tofauti,sasa naomba kujua kama kuna uwezekano wa kupata mkopo tena,tafadhali wanajamvi naomba mawazo yenu. . . . . . .karibuni
     
  2. R

    Raphael9 Senior Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua wengi 2likuwa 2nahamu na vyuo na wengi we2 2mepata kifuatacho ni kusubiri hzo % hapa ndo insue jamani! HOJA MEZANI
     
  3. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ulilipa 25% ya hela ambayo ulkwishapewa na bod,sambamba na kusmamshiwa mkopo wako wa awali?!vngnevo si rahc kupata mkopo tena!
     
  4. t

    tan 90 Senior Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuh kw hyo hapo ni kujisomesha 2.
     
  5. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama ulipewa mkopo alafu uaingimitini bila taarifa mwaka huu uwezekano wa kupata mkopo huko mdogo sana lakini kama kulikuwa na taarifa unaweza kupata
     
Loading...