Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu barua za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kidadari, Oct 14, 2012.

  1. k

    kidadari JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,303
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Imekuwa ni kawaida kwa jamii siku hizi hasa vijana walio wengi ambao hawana ajira kuomba kazi hata kama hazijatangazwa. mimi ni mhitimu wa chuo kikuu nikiwa kama husika wa hili (mimi) na rafiki zangu tumekuwa tunazunguka ofisi zaidi ya 50 ndani ya miezi miwili hapa mjini kupeleka barua za maombi pasi kazi kutangazwa.....swali je? hizo barua huwa wanazifanyia kazi ua wanaturidhisha tu na kutupa matumaini tusikate tamaa kakutafuta kazi? kwa sababu sehemu zote tulizopeleka hazijakataliwa, zilipokelewa kwa ukarimu sana, na hakuna kati yetu aliyeitwa kwenye enterview hata mara moja.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Pole sna.
    Najaribu kujiweka kwenye situation yko na kujikuta naumia sna.
    Mungu atakusaidia.
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    pole usikate tamaa
    huwa wanasema atafutae hachoki na akichoka keshapata
    wasipopokea utalalama na wamepokea unalalama ile ni icase ikitokea
    kazi nyie ndo mtakaopewa kipaumbele
    na wale hawatakiwai kuwakatisha ari yenu ya kutafuta kazi
     
  4. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia, jaribu kupitia tena hzo ofic kuwakumbushia kwamba ulishaleta maombi .ofic nying wanatunza ila mlundikano unawafanya wawe wavivu kuzpitia..
     
  5. J

    JASX Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inauma sana coz hela nyingi imetumika kutoa copy na nauli.
     
  6. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nisawa unavyofikiri lakini ukweli ni huu, hizo barua huwa wanakaa nazo panapotokea nafasi wanazipitia wanaangalia zile sifa wanazotaka basi wanakuita mimi nilikaa miezi 7 siku ni mekata tamaa nikaitwa, nimeanza kazi nikaitwa pengine kwa sababu nilituma sehemu nyingi
     
  7. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    komaeni one day yes
     
  8. k

    kidadari JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,303
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    shukran sana mkuu nimefarijika sana ,naamini nitafanikiwa kitika safari yangu.
     
  9. k

    kidadari JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,303
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    shukran wakuu nimefarijika na michango yenu..naamini nitafanikiwa katika sfari yangu
     
  10. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    usihofu ndugu ipo siku utaitwa!
    nakumbuka wakati nipo mwisho wa mwaka wa tatu wa masomo nilomba kazi kwenye public institution
    then nilipomaliza masomo ,nilikaa kitaa nakufanya application kama 100 bila kuitwa ata kwenye interview
    siku moja nipo zangu town! jamaa wananiita kwenye interview! nilikuwa nimesha sahau kama nilipeleka appliication ata post nilikuwa sijui niliomba kitu gani
    siku ya interview wananitajia post nikawaambia mbona sikumbuki kama niliwai kuomba 19 months back ,mpaka wakanipa nakala ya barua
    nilikuwa shocked mpaka naenda usahili natetemeka! ilikuwa my first interview ,mpaka waliponiita kazini niliona kama ndoto vile
    kwa hiyo ndugu yangu usijali umefanya application ngapi ipo siku utafanikiwa ,uwe nasubira ni mapito tu ,utasahau machungu yote ya kuzunguka kutafuta kazi!
     
  11. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pitieni magazeti ya Kiingereza na mjenge pia mazoea ya kutembelea website zenye matangazo ya ajira Hasa recruiting firm.
    Kama ni fresh from school, msiwe na tabia za kuanza na ndoto ya Post kubwa au kampuni kubwa, popote pale ingia uijenge CV kwanza hasa upande wa experiences ..!
     
  12. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    usiogope umefanya vizuri, ila ni vizuri ukijitahidi kufahamiana na baadhi ya wafanyakazi hata masekretari kwa ajili ya updates na system ya kuajiri
     
  13. ksimba1606

    ksimba1606 Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaza mkubwa ipo siku utafanikiwa!!
     
  14. K

    KENTUS Member

    #14
    Nov 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yap kutafuta kazi ni kazi hap ndipo uthamani wa ajira(kazi) unapopatikana ila mtafutaji hachoki kutafuta hata siku moja labda apate ndipo atachoka. chamsing usife moyo endelea hata kutembelea siku moja moja www.ajira.go.tz, www.zoomtanzania.com, na mitandao mingine mingi km hiyo ila kuchoka kusoma gazet km vile th guardian, daily news na mengin mengine .
    MUNGU AWE NANYI KATKA HARAKATI HIZI NA AWALINDE NA CHANGAMOTO ZA KUTAFUTA KAZI
     
  15. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pia naombeni msaada wanjf, hata mimi ninamkakati wa kuanza kama mdau mwenzangu ila nashindwa hapa-heading niandike vipi, na anuani za haya makampuni na mashirika nitazipataje? nisaidieni wadau nateseka sana hali ni tete.
     
  16. K

    KENTUS Member

    #16
    Nov 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    USIPATE SHIDA JARIBU HII
    fungua forum inayo fanana na post yako kisha fungua subforum pia then kuna button imeandikwa submitt new topic unaiclick hiyo then itfunguka weka title na ucompose maneno yako lastly unaclick submitt na hizo anuani za hayo mashirika fungua wesite husika utapata anuani zao
    ALL THE BEST





     
  17. K

    KENTUS Member

    #17
    Dec 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    fungua goolge au browser yoyote, then type hiyo website hapo uifungue uangalie nafasi za ajira kila siu wanatangaza
     
  18. l

    la fiesta Member

    #18
    Dec 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    endelea kutuma ofisi nyingine zaidi usichoke.
     
  19. v

    victor lee Member

    #19
    Dec 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu ni mwema ipo siku xote 2tapata mana kesi hii wanaijua vzr walioko makazni . . . . shika neno. . . tenda neno.
     
Loading...