Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Bajeti ya mwaka huu serikali ya CCM inakaribia mwisho wake-Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 15, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi Mkuu wa upinzani nchini na Katibu mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM Dr Wilbroad Slaa amesema ameshangazwa na kushtushwa na bajeti ya serikali ya mwaka huu.
    Dr Slaa amesema serikali ya CCM imefikia mwisho wa kufikiri kwa kuomba misaada na mikopo kwa wahisani kwa lengo la kukidhi fungu la matumizi ya serikali.Dr Slaa amesema hakungekuwa na tatizo kama mikopo na misaada ingeelekezwa kwenye maendeleo kama ujenzi wa viwanda nk.Dr Slaa alihoji unakopa ili mlipane mishahara na marupurupu?
    Dr Slaa alishangazwa pia na serikali kutegemea vinywaji kila mwaka katika kuongeza kodi na kusema huko ni kukosa ubunifu.Mbona hawaangalii madini? Alihoji kiongozi huyo.
    Dr Slaa aliponda pia uamuzi wa kuanzisha kodi maalum kwenye plate namba za magari zenye majina ya watu na kusema huko ni kuleta matabaka katika nchi na kuhalalisha mafisadi kutamba na fedha zao haramu.

    Source:Tanzania Daima Jumamosi
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Umenena baba,cc imefika mwisho wa kufikiri.
     
  3. Mufa

    Mufa Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiandae kuapishwa 2015 mana kwanza tutakupigia kura pili tutalinda kura zetu vituoni mpaka tuhakikishe umeapishwa!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    hata kabla ya hapo maana b4 2015 anything can happen!
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Ukiona maeneo ambayo hawataki kuelekeza nguvu sana kwenye kukusanya kodi ujue ndiko kwenye maslahi yao! Mfano mikataba ya madini inawanufaisha sana vigogo hivo hawataki kabisa iguswe! Mahoteli ya utalii na vitalu vya uwindaji na makampuni ya utalii ndio kabisaa hayaguswi kwa kuwa wao ndio wamiliki!aibu kwa taifa kama letu kukopa hata pesa ya matumizi ya kawaida!!aibu kwa taifa kutegemea pombe kama chanzo kikuu cha mapato!! hawa tunaowaita wawekezaji mchango wao ni upi kwenye bajeti yetu?? au ndio wale wanafanya shuguli zao bure bila kodi grace period ikikaribia kuisha wanabadili jina la kampuni??KUICHAGUA CCM KWELI LILIKUWA JANGA LA KITAIFA!!!
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Slaa anajua nini kuhusu bajeti? hivi si vituko waungwana?
     
  7. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kaka nikupongezaje kwa uliyonena. I just like it
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Zaidi ya kugomea sensa na kuchoma biblia mnafikiri kuna lazaidi mnalolijua?
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,258
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Vipi ustaadh kazi ya kulipua makanisa huko kwenu mumeshamaliza mpaka unarukia mambo ya huku?
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uamsho at work
     
  11. R

    RMA JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli!! Mheshimiwa unatoka pori gani wewe? ha! ha! ha! Hapa kinachoongelewa ni hoja na sio mtu!! Great minds discuss ideas; average minds discuss events; small minds discuss people... (Eleanor Roosevelt).
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    You made my day
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wanalolijua lingine ni kuhesabu idadi ya wakristo serikalini na kusema NECTA inawapendelea watoto wa kikristo
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umesema vema sana mkuu.
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bajeti nzuri donge tu na vizabinazabina vyenyu
     
  16. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Great sinker..!
     
  17. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe unajua nini?manake nawekukuita bongolala maana hata kama unajua huwezi mshinda Dr slaa. Mimi naona unaleta ushabiki tu wa kimagamba na kumuogopa Dr slaa
     
  18. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapi ulipopaona kwenye bajeti kuwa ni nzuri?wakati bajeti sijaona kama itamnufaisha mkulima na mlalahoi.
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Elimu yako?
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hebu niambie budget hii inamsaidia vipi mlalahoi/mkulima wa Kisiriri, Ndago, Kinampanda, nk. Unafiki ni sera ya magamba.
     
Loading...