Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

>>>Kuhusu B.Sc Software Engineering

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by DaNdy, Oct 29, 2012.

  1. D

    DaNdy Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Napenda kujua kuhusu Software Engineering kwa hapa Tanzania, kwa upande wa soko kwa graduates wa course hii, makampuni unayoweza kufanya kazi na opportunities za kujiajiri unapomaliza. Naomba michango yenu wadau.


    1st Year Student
    B.Sc Software Engineering, CIVE-UDOM
     
  2. D

    DaNdy Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hey vp wadau!!?
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DaNdy, maadam umeshachukua kozi tayari, naona usonge tu mbele.
    Sishauri utarget soko la ajira Tanzania. Do what you like, and the whole of East Africa is yours to your deployment. hata Rwanda patakufaa sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Soko tunaweza kusema hakuna kwa ujumla, kuna dalili za kufukuta lakini ni hatua za mwanzo kabisa cheki hizi hub za bongo zinafanya nini.

    Pia usitegemee tu utakachofundishwa shule, bado mnapiga PASCAL? Nakushauri ujenge interest nje ya curriculum, jifunze modern skills na languages kama Java, C#, PHP, Python etc (Udacity | Free Online Courses. Advance your College Education & Career, https://www.coursera.org/category/cs-programming) pia angalia ni programming gani unataka kufanya na jenga experience huko so kama unataka kuprogram website fanya hivyo au kama unataka kutengeneza mobile download tools za Android na anza kazi. Pia skills zengine kama source control, testing etc. ambazo mara nyingi hazifundishwi shule.
     
  5. D

    DaNdy Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    shukran ndugu kwa ushauri wako nitaufanyia kazi.
     
Loading...