Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu arusha university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by FIDO DIDO, Jun 13, 2012.

  1. F

    FIDO DIDO Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow wadau wa jf naomba kuuliza vp arusha university masters ya pale inatambulika? na waajir wanaichukulia aje? maana na mpango wa ku apply masters pale.ushaur wenu please
     
  2. k

    keeeyaaa Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ni kweli inatambulika ila kwenye soko la ajira kama ujuavyo uwezo binafsi una sehemu yake pamoja na ukumbwa wa chuo ulichosoma ukiwa mweupe huna chako. omba naona wanazidi kuongoza Phd holders kwenye staff wao
     
  3. M

    Mantisa Senior Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nimebahatika Kusoma hapo, inatambulika na tcu so kwenye soko la ajira pia. All the best
     
  4. n

    nyabwai Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mantisa vipi unarudi lini kuchuwa masters yako mkuu?
     
  5. C

    Coslilly New Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman hongera kma unakuja kusoma masters sisi hta ha2jui kma 2taendelea for second year coz ada yenyewe imepanda jaman mmh 2talia na nan na wazaz wetu n wakulima hawajavuna bdo mmh all da best 4 ur masters
     
  6. F

    FIDO DIDO Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kwan fees n shiling ngap mpaka programme mtu umalize? ila usijal kaka utamaliza
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Jakaya Mrisho Kikwete hayo.

    Hongera Kikwete.
     
  8. s

    siyenda Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndugu yangu,ada imepanda kwa kiasi gani yaani imekuwa shilingi ngapi kwa undergraduate?kwani nimeomba ktk chuo hicho,kozi bba in office & hrm
     
  9. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani umeshapata kazi?
    "THE_EMPEROR BABY"
     
Loading...