Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Adobe flash player

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GAMBLER, Mar 3, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu naomba msaada wenu, natumia simu ya blackberry, nilikuwa nikifungua baadhi ya website zinataka niwe na adobe flash player, nimetafuta katika getjar sikupata,sasa wandugu nifanyeje ili niweze kufanikiwa?
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, inaonekana bado unatumia OS ya 4.2. Jaribu ku-update OS 4.5 itakuwezesha kuona video kwenye web.. Ukweli ni kwamba hakuna adobe flash player maalum kwa blackberry.
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mganyizi
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu, tusubirie na wengine waje na utaalamu wao hakuna kinacho shindikana.. Ila uja ni jibu kama bado unatumia OS 4.2?
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  6. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yap m mbona natumia n70 tena in build ya 2007 na inasapoti flash player and pdf reader ..................so wat is the truth:blah:
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe acha kukurupuka... Unajua tofauti ya nokia na Blackberry?
     
  8. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,295
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Mkuu usikute unatumia Blackberry 8700c, kama ni hii sidhani kama inasupport!
     
  9. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa kila kitu kinawezekana ndugu. Cha ufanya ni wewe kuweka hapa aina ya B`berry unatumia; Model na ni messeg gani unapata wakati unaopen hzo page? fanya hvyo na kila kitu kitafanyika ndugu..
     
  10. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    everything is possible yanini kumvunja moyo mkale
     
Loading...