Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusiana na Lulu kulia Mahakamani, Kama binti mdogo (mtoto) anayebebeshwa mzigo asioweza kuubeba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mojoki, Apr 25, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi binafsi nadhani Hakuna kitu kama hicho wakuu...kama wewe na Lulu na watu wengine labda wenye mtazamo kama wako mnaona mahakamani ni sehemu ngumu sana you are all mistakenly...yuko pale kwa ajili ya kusafisha jina lake...kuudhihirishia umma wa wa watanzania na dunia kwa ujmla kwamba kifo cha Kanumba hakipo juu yake...Suala la kumuona ni mtoto kisa analia wakati si ajabu ana mambo ya kiutu uzima nadiriki kusema, mayb kuliko hata wewe ni kosa la pili unafanya mzazi


    Huo sio wakati wa kulia, Afanye jitihada kuidhihirishia mahakama kwamba she is innocent...Otherwise kama ye anajijua kweli ni mtoto na analia kutumia haki yake ya utoto kulia lia (Ambayo nadhani ni haki hata ya mzee kulia), Basi siku ya tukio alitakiwa awe nyumbani kwaooo anafanya Homework!


    nadiriki kusema sina Huruma hata kidogo na uzembe uzembe wa haka kabinti....Na yanayoendelea sahivi ni halali kabisa katika maisha yake, and mayb nasema mayb through that way itamsaidia kubadisha mfumo mzima wa maisha aliyokua anaishi

    Nawasilisha!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Vp,alikunyima uchi nin mkuu?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh kwa hiyo ana machungu nae hahahaha duh.....
     
  4. M

    Mama Elvis Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbna hakimu mnakuwa wengi sna loh
     
  5. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    A bunch of fatuous nonsense. Who told you it's only kids that cry?

    Her youthful indiscretions shouldn't be used to pass judgment on her.
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,139
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    hahaha c wa kwanza kulia mbona wengi wanaliaga tu. Sasa si ashafika mahakamani na kesi inaendelea kaa kimya uone kitakachojiri kuliko keleta hisia zako hapa.
    Kweli bongo kila mtu ana fani zote kuanzia mziki mpaka uchungaji.
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mengine yooote tuwaachie mahakimu na mawakili, ila swala la kulia mbona kawaida? muulize pinda
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Namuhurumia atakaa zaidi ya miaka hata 6 jela.
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata kajala alilia mahakamani! ni emotions tu za mtu, mi mwenyewe mume wangu akinipa dozi vizuri, machozi bwena kwa raha! ila ni upepo tu, unapita!
     
  10. client3

    client3 JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sawa bw/bihakimu,mahakama yako imemkuta na kosa gani.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    beba kofia ya mzazi umejisikiaje ulipomuona yule mtoto analia jamani?
     
  12. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kitandani ni kitandani na mahakamani ni mahakamani!akiwa kitandani ni mtu mzima ila mbele ya sheria anakuwa mtoto mdogo!...
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    najiskia vizuri sana kuona kanajutia makosa atleast...I'm so proud na machozi yake...Huo uzazi wako wa kuwa na huruma zisizo na kichwa wala miguu zitasababisha mitoto yako iangukie uteja na uchangudoa
     
  14. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakuheshimu...
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    na wewe unacheka umbea mtupu bitc.h
     
  16. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    King Kong 111 nimekusoma sana kila ikija post ya celeb wa bongo movies lazima uje kimtizamo hasi....inaonekana uko karibu sana na hawa watu hahahah
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dua nzuri kweli umejiombea...na mungu akubariki kwa kila ulichojiombea
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Wacha ulimwengu umfunze.

    Wahenga hunena 'asiye funzwa na mamaye hufunzwa na ulimwengu'
    na asiye sikia la mkuu huvunjika guu.

    Naona amekipita alichokuwa anakitaka sasa anabweta na kulia kwa nin??
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls uwe ingalao na tone la huruma
    lulu anaitaji huruma
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na uigizaji ni fani yake!
     
Loading...