Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhuishwa kwa katiba.....

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Jackbauer, Feb 5, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Habari za jioni wanaJF.
    Tunatambua kwamba mpaka sasa hakujawa na kauli iliyo wazi kutoka serikalini inayoonyesha kama watanzania watapatiwa katiba mpya.
    Leo hii mh.rais ametoa kauli nyingine kuhusu katiba,kikwete amesema tume ya 'kuhuisha' katiba itaundwa.
    Tujaribu kujadili huku "kuhuishwa'' kwa katiba maana yake halisi ni ipi?
    Nawasilisha...
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kulingana na hotuba ya JK aliyoitoa jana katika kilele cha mahadhimisho ya miaka 34 ya CCM, serikali inao mpango wa kuhuisha katiba tuliyo nayo na wala siyo kuandika katiba mpya. Inavyoelekea hata ile hoja binafsi ya mh.Mwanyika aliyotaka kuiwasilisha bungeni tayari imekwisha tekwa na serikali na kuchakachuliwa ili kuiwezesha serikali kuendelea kushika usukani katika zoezi hilo.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mkwere haangalii tv na kusoma yanayotokea Misri na kwingineko, wala hatembelei humu. He is ***** tusubiri tuone anayotaka kufanya kuhusu katiba. Eti ana hasira upinzani wa Dowans which is his fake deal
     
Loading...