Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhudumia Mwanaume Kabla ya Kuoana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by banga, Aug 3, 2011.

  1. b

    banga Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu. Nimekumbwa na utata juu ya suala hili, siku hizi wakaka wengi kabla ya ndoa wanataka wahudumiwe kama kwamba tayari wameoa. Tendo la ndoa, Kufua, Kupika, Usafi wiki end na hata katikati ya wiki na mambo mengine kama hayo. Je hiyo ni sawa kwa mila na desturi zetu?
    wengine wanafika mbali zaidi wanataka mtoto kwanza ndipo ndoa ije.
    Sasa kweli huo ndio upendo? Naomba Mnieleweshe labda mie wa kizamani mno.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mimi naona mara nyingi inakuwa 'nipe, nikupe'! Wakaka nao watalalama kwa kupigwa mizinga.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na ndo maana siku hzi hawaoi kama anapata huduma zote za ndoa ataoa akitafuta nini?wadada wote tungewakaushia hawa mabrazameni wangekuwa na adabu.ukikataa wewe mwenzio anahamia fasta kazi kweli kweli
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye mtoto hapo mmmh!
    Ila kufua na kupika hufanywa in the name of love!
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani wanapenda wenyewe kuhamia. Hawalazimishwi.
    Watoto wa kike maadili kwishneiiiii.
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tena siku hizi Demu unakutana nae leo, kesho Mizinga inashika kasi.
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa ntjuaje kuwa unaweza kukpika, kufua nk?
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chukua hatua, Hamia Airtel.
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto muhimu sana, wengi wao siku hizi kuzaa taabu kwa sababu ya kuchopoa mimba. Ni muhimu kujaribu uzima, Dunia imekwisha hii ndugu yangu.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani unaoa mtu wa kupika na kufua? kuna mashine siku hz
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    The tehe tehe beeebiiii. Na kupika je. How kama siafford cost ya iyo mashine? Na huu umeme wa ngeleja?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    na huvutia zaidi mwanaume ikiwa huzai/matatizo ya sperm cjui Mwanamke akikumwaga bse huwezi kumimbisha inakuaje
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Labda tungewauliza na upande wa pili nao kwa nini wanapenda kuhudumiwa kama wanawake walioolewa wakati bado? Kuishi nyumba moja na mwanaume, kupewa pocket money, kumfuatilia jamaa kujua yuko wapi, anafanya nini wakati gani na nani, amerudi saa ngapi nyumbani, kwenda outing etc. Kwa ufupi ni biashara ya nipe ni kupe tu ndiyo inayoendelea maadili kwishney.
     
  14. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hutokea lakini si tatizo kubwa kulinganisha na wenzetu.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tafuta housegirl au houseboy?
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna kitu mnatoa hata?unakuta mdada ana kazi yake ila anaishi tu na mwanaume bila ndoa matumizi anaafford naona ni maadili tu kushnei
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hayo ni marupurupu ya kuoa bebii na kwa taarifa yako japo wengine hawasemi kwa uwazi wengi tunapenda kuoa mke anayejua kupika, kufua, kupiga pasi, kumpangia mume maji ya kuoga na kuihudumia familia japo tunajua wengi wakishaolewa hawayafanyi hayo tena. Hasa house girl akishaingia ndani ya nyumba. Mke anayejua hayo siyo tu anaweza kumsimamia vyema housegirl bali anampa mume comfort ya kujua kuwa hata kama housegirl hayupo maisha yataendelea kama kawaida au kwa ubora zaidi. Kuna kina mama house gilr akiondoka wanapata stress na kuanzisha ugomvi usiokuwa na mpango na mume ili kuficha ukweli kuwa wana mapungufu kunako ile idara ya jikoni na mambo ya nyumbani.
     
  18. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jamani si tumetoka kumjibu jamaa aliyeoa akakuta mkewe ana tattoo ya aliyembikiri, tukasema alikosea kuoa bila kuonja. Sasa huyu hapa anaona si sahii kuonja kabla tunakwenda wapi sasa?! Tunatakiwa kuonja tena vyote, mapishi, kufua, kutunza nyumba, kuzaa nk. hivi ndio vyenye uhakika, kudumu kwa ndoa si uhakika sana siku hizi.
     
  19. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mwanaume akioa wanasema kapata jiko!
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio maana ndoa nyingi zitaendelea kuvunjika... Haya ni majukumu ya msingi kwa mwanamke yeyote na hata kama wote tumeajiriwa Houseboy/girl anasuppliment tu na iko siku nitataka wewe unipikie na pia sio busara hao wengine wakanifulia nguo zangu katika mazingira ya kawaida. Hapa ndipo maendeleo na uzungu unapotumislead!! I stand to be criticised!
     
Loading...