Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuhonga mwaka 2012 (true market value ya mwanamke)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Dec 30, 2011.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jamani nimeona kuwa kwa sasa ili mwanaume apate utamu basi inabidi tuu mshiko umtoke kwa namna moja au nyingine...kiufupi kuhonga is a must ndio unapata demu

    sasa kwa mwaka ujao naona tufuate angalizo hili
    tukubali kuhonga ni sehemu ya mapenzi ila uhongaji shuld represent a true and fair market value ya huyo mwanamke.

    nimekaa kufikiri hii market value tutaipataje?? ni vigezo gani vitatumika ili tupate market value ya mwanamke?
    elimu? uzuri? ubunifu kitandani?? naomba tuongezee vingine
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dunia ina mambo
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    kwani unafikiri miaka yote hawaongi? Wanaonga na mtaendelea kuonga hata 2020 nini 2012!!!!!

    Haina maket valuewala value for money. Chezea utamu eeeeeeh
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Crap!!
    Wewe value yako unaijua?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    kumbe wewe mdada sio?
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa jamani tuna honga basi lazima tupate value for money paid.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    wamama wa mjini wanasema k haiuzwi wala haitolewi bure lol
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada congrats kwa kweli wewe unaona mbali sana, unajua utashambuliwa na wanawake kwa sababu umewapa ukweli hapo.

    Ukweli siku hizi hakuna mwanamke asiye ijua pesa, yani hata ma 1st lady wa dunia nzima ukiwapa pesa hawakatai.

    Yani cjui niseme nini pesa na wanawake utadhani Paratuate walio kuja nayo hapa duniani.
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh mzabzab wee kaz kwel kwel. usiniambie hakuna aliyekupa bure kwa mapenz tu jaman. mh bs type zako nouma. enh we honga tu ss vigezo vyote ulivyovitaja vikizingatiwa lol.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    value ya mwanaume inakuwa determined by his disposable income. a valuable man is onw who makes more than wat a sensible woman cn spend
     
  11. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na Value ya mtoto wa kike inatokana na uwezo wake wa ile michezo ya kitandani, vingeni ka uzuri, umbo etc ni nyongeza tu ya value lakini hai affect price yao!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    loh k upewe bure mbona ingekuwa raha duniani....sasa naona nitahonga tuu ila first on the list awe mkali ..mkali kiasi cha kwamba siamini akinivulia
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    loh mie uzuri ni must maana raha ya sita kwa sita sio kumwagaa tuu bali uzuri wa sura na pia mvuhto wa umbo tena sie wengine tulio wapenzi wa both front and rear plate numbers ndio usiseme
     
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    Ebo! Kumbe we huwa unahonga honga tu bila kuangalia value?! We wa wapi wewe?! Hapa hakuna cha market value, but all about product value! Kuna ngoma zingine unavuka nazo bara bara tu; hadi kibanda cha chips chafu na kukipiga na kiepe yai kwisha kazi! Zingine, lazima kwanza ukwepeshe zile tarehe mfu za kati kati ya mwezi na kusubiria zile za majivuno ili ujifanye kidume! Na ngoma zingine, ni suala tu la kujikumbushia enzi za college na kufanya calculation kwamba boom huwa linakataga wakati gani....sema hizi nazo, kama standard ipo juu, basi mwagizie tu Blackberry ya $ 250 umemaliza kila ki2! Wanapenda BB hawa, utafikiri wamelogezewa!
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha...bb sio iphone sasa
     
Loading...