Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuharibu vipeperushi vya wagombea wenzako si ni uchokozi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 15, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Jamani Hivi kuchana vipeperushi vya mgombea mwenzako si ni kitendo cha uchokozi na uvunjifu wa sheria?

    Kama ilivyokutwa mjini Bukoba mgombea wa chama cha mapinduzi amekuwa akichana vipeperushi vya wagombea wenzake (CUF na Chadema) na kuweka juu ya vipeperushi hivyo picha zake.

    Huyu ni waziri mdogo wa mambo ya ndani na anafanya hivi akijua kuwa ni kuvunja sheria. Je aweza kuwa anafanya hivi kwa kutumia madaraka aliyonayo sasa?

    Je wengine nao wakifanya anachofanya yeye nini itakuwa matokeo?

    Tume ya uchaguzi kwa jambo hili mwasemaje? Je ni haki? Jamani wanaojua sheria za uchaguzi tupeni shule kabla jamaa hajaanza kushughulikiwa.
     

    Attached Files:

  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Na za mgomea wa CCM zichanwe iwe droo. Au yeye kaziwekea ulinzi wa Polisi? Naona pamoja na gundi anaimarisha za kwake na kamba.
     
  3. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisiemu ni kundi la maharamia
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimesoma habari kuwa kuna mtu kashitakiwa kwa kosa la kuchana kipeperushi huko mkoani Mara.
    Tena nasikia kosa la kuchana kipeperushi ni shillingi 5,000,000 je ni kweli? Mwenye habari anitonye
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Jino kwa jino!
     
Loading...