Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhamishwa kwa ma rpc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jethro, Mar 5, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Tokea Kumekuwa na mabadiriko ya uhamisho kwa baadhi wa wakuu wa police wa mikoa eg Mwanza, Mara na kwingineko me ningependa kujua je mumeona hata tofauti yoyote ya uharifu kupungua au ndio uharifu umeongezeka maradufu huko mikoania?

    Mkoa wa Arusha kwa mfano ambao katika ramani ya Dunia umetajwa kuwa ni mji wa 8 miongoni mwa miji inayoongoza kwa uharifu duniani na kila kukicha uharifu huko wapamba moto na RCP wa mkoa huo haja amishwa hapo sasa sikuelewa ni vigezo vipi IGP alivitumia kufanya huo uhamisho wa ma RPC na kumwacha RPC wa Arusha nakumbuka Kombe alivyokuwepo hapo arusha nasikia palituria?

    Pili Vyombo vya habari nashindwa kuvielewa havija tuma hata watu wao kufanya documentary kuhusu uharifu na dhani kuna matukio mengine pia jamani tuyaangalie Usalama wa raia au wanaogopa kama yaliyomtoke Jerry Muro nini?
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutawahamisha sana,na haitasaidia, cha msingi hapa ni police kupewa zana za kutosha usione hapa mjini kuna magari mawili matatu huko mkoani hakuna kitu,huwezi kufukuzia wezi wakati huna vitendea kazi,pili mfumo wa jeshi letu ni wa kizamani hivyo mabadiliko yanahitajika kwenda na wakati
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huku mikoani Kuna pikipiki twaziita voda faster mkuu kipindi zilipokuja mmmmh usipaime zilkuwa zazunguka mji mzima mpaka vichochoroni siku hizi hakuna kabisa unaziona kwa nadra sana na ikifika usiku huzioni kabisaaaa.

    Jeshi la police wapewe mfumo upi kila kukicha wao ni kwenda training ng'ambo na wakirudi hawafanyi implementation ya hayo mafunzo waliyo pewa kazi ni kubwabwaja tuuuu nadhani ni muda mwafaka sasa wa kuwapa nafasi police vijana walimo ndani ya Jeshi la police na wao waje na mtazamo mpya kwa wakati huu mpya na kwenda na alama za nyakati na sio hao wazee kung'ang'ania madaraka ndani ya Jeshi la police.

    Tatu ndani ya Jeshi la police nao wabadirishe sheria zao na taratibu zao usikute ndio maana hawawezi kusonga mbele na hicho ndicho chanzo wakuu wa majeshi wakutanapo wao ni kujadili maswala mengine tuuu na hawataki kujadili kuhusu mfumo mzima wa kiutendaji na taratibu zao ili kuboresha Jeshi la Police kiutendaji

     
Loading...