Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhamisha mbovu acp masawe toka tarime kwenda tanga sio tiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Jun 14, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi wafanya mabadiliko kwa kumhamisha masawe toka kanda maalum ya kipolisi ya Tarime -Rorya kwenda Tanga je amejbu kwanini waliiba miili ya maeheemu na kui dump barabarani na mauji waliyooyaffanya vip
     
  2. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Aingie kwa gia ya taratibu huko kwa wagosi kwani huko mbwai ni mbwai!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwa Polisi kutoka Tarime ni adhabu maana ndiko kuna Rushwa kubwa kubwa ambazo Polisi zimepofuwa macho!
     
  4. U

    UNDULE ROBERT Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa utaratibu makamanda na askari hawatakiwi kukaa muda mrefu sehemu moja. Hivyo inawezekana ni mzunguko wa kawaida tu. After all massawe hana tatizo kwani yeye anapokea amri tu. Lakini tuendelee na uchunguzi yakinifu kujua ni kawaida au la.
     
  5. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameshindwa intelijensia'FITA NI FITA MURA ha
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwahiyo hata akipokea amri mbofu anatekeleza tu siyo??
     
Loading...