Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhamia/retire South Africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Sep 20, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Dunia ya leo watu hawapendi kulazimishwa mambo na saa zingine haya mambo ya kulazimishana kuishi Tanzania huku mnajua fika serikali yetu haina interest za wananchi wa kawaida unless unatoka from the rulling au upper class.

    Kinachonipelekea kuuliza hili suala ni baada kuambiwa kuwa prominent Tanzanians kama vile Ami Mpungwe, Mkapa na wengine kama vile Zadock wamejiimarisha kimaisha kule na Tanzania imekuwa kama vile sehemu ya kuchuma kwani kimaisha huko tuendako stability itaondoka

    sasa kilichonistua ni mama mmoja ambaye alikuwa ni afisa mwandamizi serikali ya Tanzani kuniambia kuwa anafanya house hunting in Cape Town South Africa of course mama kapiga kazi zake kadhaa za consulting so she should have at minimum 5 mil in her savings somewhere.

    Na sasa najiuliza inamaana watu wamegive up na Nyumbani kiasi hiki? Je inamaana SA imekuwa ndio new mecca fro returnees au ni insurance tuu?

    Of course tunajua hata wazungu tokam mataifa mabali mbali wameweka base zao SA lakini je nyinyi vijana mnalifkiria vipi hili ya kumigrate moja kwa moja na bongo ikawa ni shamba tuu mbaka hawa wanaotutawala watakapo weka their heads right na kuwa serious kwenye kuendeleza nchi?


    Mlio na upeo zaidi juu ya hii issue tunaomba input zenu
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    kuna uwalakini hapa................looks like nchi ishauzwa so wanaondoka kijanja
     
  3. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuishi SA na xenophobic society kama ile is like living in hell
     
Loading...