Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhama kituo cha kupigia kura.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JAYJAY, Sep 1, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    wadau wa JF,ninatatizwa na hili. kituo nilichoandikishia kupiga kura 2005 ni chuo kikuu cha DSM jimbo la Ubungo wakati huo naishi maeneo ya jirani.sasa ninaishi Kimara jimbo hilo hilo la Ubungo. sasa naomba nifahamu siku ya uchaguzi nitapigia kura wapi? ni chuo au kituo cha karibu huko Kimara ninapoishi sasa?
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwani mbona walisha towa matangazo mengi tu ya jinsi mtu anavyoweza kuhamisha kumbukumbu zake toka kata moja kwenda nyingine ama kutoka jimbo moja kwenda jingine nadhani ilikuwa mwezi wa saba kama sijakosea. Na walishafunga hilo zoezi lilidumu kwa muda wa wiki 2 tu kwahiyo hapo huna jinsi inabidi uende huko ulikojiandikisha ili haki yako isipotee
     
  3. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni pale ulipojiandikisha awali endapo hujahamisha taarifa zako kwenda pahala pengine. KAma hujafanya hivyo, UDSM siyo mbali kapigie kura CHADEMA. GOOD day mtu wangu
     
  4. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    shukrani wadau.
     
  5. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2014
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 5,273
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    je kujiandikisha ni kwamba unajiandikisha pale unapoishi au unaweza kwenda kujiandikisha popote tu???
     
Loading...