Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuh kukopa benki ya posta

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jumakidogo, Nov 10, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa wanafahamu, inachukua muda gani kwa mteja wa benki ya posta kukopa baada ya kufungua akaunti? Au unaweza kufungua leo na kesho ukaanza mchakato?
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa vizuri kama utawatmbelea watakupa maelezo mazuri, maana inategemeana umekuwa Mteja wao kwa muda gani.
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    niko bush, nasikia tu kuna mikopo ya wafanyabiashara wadogo inatolewa na benki hiyo. Poa ntasafiri kwenda kuwacheki.
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama ungekuwa mtumishi ingekuwa ndani ya wiki moja, lakini kama ni mfanya biashara inaweza chukua mwezi maana mpaka wajiridhishea na biashara yako, halafu uwe na document zote zinazoonyeshe uwezo wako wa kulipa deni.
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee, nashukuru sana.
     
Loading...