Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufutwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Dec 10, 2010.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa uzoefu wangu toka nianze mapenzi mpaka sasa nimeoa, mara zote baada ya kufanya mapenzi wanawake hunifuta vizuuuri sehemu nyeti alafu na kujifuta wao pia. Sasa sijui wanafundishwa au ni nature inayowaalekeze kubeba jukumu la kumfuta mwanaume, (sijawahi wauliza). Ila mimi napenda sana this kind of care. Hata ukienda kwa changudoa ndie atakutoa condom(Please Papa Mt. karuhusu) na pengine kukupukuta. Ninachotaka kujua ni je kuna wengine mambo ni tofauti, yaani demu hakufuti au man ndie anamfuta demu seheme nyeti baada shughuli, au kila mtu anajihudumia kivyake?

    Mtanisamehe kama hii mada ilishajadiliwa na mimi sikuiona.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Take it yaself pls.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuhhh kwanza kabisa karibu sana ..
    halafu hili jina la Chapa Kazi... Kuna mtu mwingine alitumia...

    nway kujibu swali lako inategemea mmemaliza kivipi...
    na kila wakati inaweza kuwa tofauti...
    mi binafsi mambo ya kufutana siyapendi..
    nataka kuingia/tuingie bafuni...
    kila mtu ni tofauti...
    si ajabu wengine wanapenda kuiacha ikaukie...lol
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi nilishabisha hodi jana na kwamba mimi ni msomaji wa mda mrefu wa JF. Unaposema wengine wapenda yakaukie, una maana yale maji ya Mleba Guest House wengine ni perfume kwao?
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    There is no formula katika hili. Mimi kawaida yangu baada ya kumaliza shughuli inabidi mpenzi ashike mike akaushe na mimi naingia chumvini kukausha.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe unapenda kudeka navyokuona
     
  7. B

    Bongemzito Senior Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi katika pitapita zangu ni mmoja tu ndo alikuwa akinifuta wengine wote wanajifuta wenyewe wengine wanaacha ikauke..
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeee pa wakubwa apa byeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakini DA, unaonaje hii!kwa mwanamke mstaarabu ni vema akamfuta mwenzi wake au sio?
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uzuri wako wewe huwa hufuti, bali unakausha kabisa!!!!!!
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no comment.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    yessreeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeediiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    na wale wanawake kwa wanawake nani anamuanza mwenzake
    kwako

    shetan 2
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nywele zako!!!!!
    matau yangu?
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nywele zako!!!!!
    mayai yangu?
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upo poa lakini bidada?
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we nae, umetoka kwenye uyoga sasahivi mayai!!!!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie sikufuti bwana tukimaliza ngoma bafuni kupata cha pili au
     
  19. T

    Tall JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.fanya vile roho inapenda. Kama unataka kufutwa mwombe mwenzio atakufanyia
    2.kama ulivaa kondomu, hapo haina uchaguzi, akufute na aitoe kondomu mwenyewe vinginevyo ukijifuta au kuivua mwenyewe rahisi kuambukizwa hiv.
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh sijui umewaza nini leo teh teh
     
Loading...