Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufutwa kwa wanaojiita Wrong Parking System - A-Town

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAAMUZI MAGUMU, Sep 13, 2011.

  1. MAAMUZI MAGUMU

    MAAMUZI MAGUMU Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF jana katiaka Mji wa Arusha kuna Gari lilikuwa linapita likitangaza kuwa ile kampuni iliyokuwa inakata nagai yaliyoegeshwa vibaya (kwa masharti na vigezo vyao) imeondolewa katika kazi hiyo toka tarehe 01/09/2011. Amri hiyo imetangazwa na Mkutugenzi wa Halmashauri ya Jiji la A-Town. Cha kusangaza wana JF ni kwamba wafanyakazi wa kampuni hiyo walikuwa wanendelea na kazi hata baada ya kutolewa kwa tangazo hilo, kwani siku ya Ijumaa 9/9/11 jirani kabisa na Ofisi ya Mkurugenzi huyo walifunga chain kwenye gari la utalii lililoegeshwa pembeni eti kwa kuwa ni kubwa na kupititiliza ile mistari yao waliyoichora. Je hii ni haki??
     
Loading...