Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kufutwa kwa matokeo darasa la saba !!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Matango, Dec 15, 2011.

  1. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi waliofutiwa Matokeo wasiachwe.
    Wamepotoshwa na watu wazima waliopewa mamlaka ya kuwalea na kuwasimamia.
    Waliohusika wote wachukuliwe Hatua.
    Hawa watoto wasiharibiwe maisha kutokana na utashi wa wakuu waliotaka kupata sifa kupitia migongo yao.
    Jaribu kujiweka katika nafasi yao, kama ungekuwa wewe unafanya mtihani wa darasa la saba katika mazingira hayo na umri uliokuwa nao wakati huo.
    Wasaidieni hao watoto !!!!!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndo washaharibiwa tena
    ila watakuja kuwa ma'expert wa cheating,imagine wakifika level ya degree
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Majibu kwenye YEBOYEBO!HII KALI SANA!
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Shule za sekondari ni chache na walimu ni wachache then serikali ya sisiem lazima iwazamishe kuwa umeiba mitihani.
    Ingekuwa kuna shule na walimu wakutosha basi wote wangeshinda.
    Mtihani haukuvuja kabisa na ingekua hivyo habari zingekuwepo ata kabla ya kusahisha.
    Serikali inawazika watu wake asa wale maskini kabisa.JK you are a demon.
     
Loading...